Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anapenda sharobaro style

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Jun 30, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Binti mtaa wa 10 hivi toka hapa napoishi...mzuri na akili mkichwa si haba................Nimemuona mara kadhaa na kumtamani ingawa najua kidogokidogo naelekea kumpenda.

    Hayo yote tisa, kumi anaonekana ni mtu anayehusudu vijana wenye lifestyle ya kisharobaro. Si kwamba ni malaya (angalau kwa uchunguzi wa awali) ila kutokana na maongezi ya hapa na pale, uvaaji wake, kuongea, muziki anaoupenda inaelekea ni mtu wa kuzimika na mwanaume wa aina hiyo.

    Mimi ni kijana ingawa ni msikilizaji sana wa msondo, kupiga soga la kisiasa na mambo ya historia...bongofleva imenipitia kando kidogo. Uongeaji wangu wa kiutu-uzima japo naweza kuchomeka maneno machache ya "kimjini".

    Sasa ombi wana MMU nipeni dondoo za kujibadilisha angalau kidogokidogo ili niwe na "swagger" za kisharobaro. Sitanii.

    Wakatabahu
    platozoom
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    baki kama ulivyo
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ndio nitakuwa nimekosa mwana na maji ya moto. Kiu yangu je?
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Anatakiwa kukupenda vile ulivyo,unapoteza confidence hivyo..haifai kwa mwanaume,sharobaro wa kuiga anakuaga boongee la mshaambaaaa....
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jipange kumkichwa aisee, nawewe nenda naye stail ya kisharobaro like chai na lunch iwe steers, dine pawe lemon tree, gari japo usikose ka gaia. stori ziwe za best hitting bongo flevas, and movies. outing ziwe za kwenda cinema hall, beaches na beauty contests, angalau music shows zile zile za hitting shows na akae executive sites. wema sepetu banquet asikose mbona ukimpa uhakika wa hayo na mengine kama hayo hutomkosa?
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Hata kujibadilisha for love sake......Jamani ni mangapi tunafanya kwa mnaowapenda.Hivi siwezi ku-scrifice mwonekano wangu? nishauri
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni muhimu ukawa kama ulivyo, express your feelings kwake then uone kama atakubali nawe kama ulivyo, mkiwa pamoja huenda mkatengeneza bond na kila mmoja aka-pick japo vichache toka kwa mwenziye.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Siku moja nilijaribu kuchomeka jina la mbongo fleva anaitwa Ommy Dimpoz akaniuliza kama nina nyimbo yake mpya kwenye simu yangu kijasho kikanitoka.
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kifupi unaniambia niandae noti za kumimina!!!
     
  10. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unaniaibisha!
     
  11. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Baki ulivyo anaweza akawa hivo ila moyoni au taste ya wanaume ikawa tofauti na alivyo na huwezi jua naye anakuonaje
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa hapo ndo ujue kuwa siyo stail yako mkuu, jipange upya.
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Nimeupenda ushauri wako. Tatizo naona kama nikiwa msharobaro itaongeza maksi zangu haraka sana........Hebu niambie nitawezaje ku-mix jinsi nilivyo sasa na usharobaro mpya
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kupenda kusikie kwa jirani
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    bora uwe hivyo hivyo,ukijitia ku pretend kuwa kama yeye,baadae utashindwa ku pretend,na mara utaona hamuendani,mara mtaishia kubwagana tu.kama anakupenda,ni vizuri akukubali kama ulivyo.
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    gfsonwin again....umening'ata na kunipulizia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Unajua kisukari naona nachelewa na waroho wengi. Kubwa ni kwamba akiingia kwenye himaya yangu naweza kumbadilisha kabisa. Si haba nina ushawishi lakini nikishapata kwanza. Kabla nakuwa kama kondoo wa kafara
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ma bro platozoom, nilikuwa najitahd sana kukuonyesha msisitizo juu ya aina ya mdada uliye mdondokea na pr yako. to me i would advised you to delay in wateever you want to do with her ili ujiassess vizuri zaid mane such type of wadada ni prob in a long run.hapa nakushauri as your sister na siyo ushabiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Roho inauma. Lakini ndiyo maana nilikwambia wakati ule nilichelewa kuzaliwa!
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe miye mama yako mdogo, labda mwombe aniache ili unifaidi
     
Loading...