Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anapenda kunyonya kidole nakushika chuchu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by evvy, Apr 14, 2012.

  1. e

    evvy Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mchumba wangu 25yrs old!..anapenda sana kunyonya kodole nakushika chuchu huku akiivutavuta!...sio siri tabia hii inanikeraa!..nimemuonya lkn wapi!!!..juzi kidogo tupate ajali eneo la rose garden kona ya tcu na gari kisa tulikua tunagombana kuhusu tabia hiyo...cha ajabu tumefika hm kaendelea tena na tabia hyo!!..daah nimechoka nisaidieni wana jf nifanyeje????
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu! Ebu wataalamu wa mambo haya waje hapa jukwaani. I bet utapewa suluhisho.
     
  3. e

    evvy Senior Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks ngoja nisubili hao wataalam
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh hiyo tabia sio ya kawaida! Ukimuuliza anakupa sababu gani za kufanya hivyo?
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umwache au unampenda sana? Sasa umeandika humu si ataona na atajua wewe mtu wa kupeleka mabo jamvini?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu mchumba wako mlikua mnaenda home kumfanyeje? weekend njema mpwa
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa ni nani anafanya hivyo na kwa nani? me kwa fe au fe kwa me?
     
  8. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    paka vidole pilipili
     
  9. e

    evvy Senior Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasena ye ndo kazoea hivyo...so nisimsumbue!
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mimi nimenyonya kidole mpaka secondary, ila nashukuru Mungu sikuwa napenda kushika kitu chochote. Ila ndo walivyo wanyonya vidole, nina rafiki yangu yeye anashika kitovu chake wakati wa kunyonya kidole na ana more than 35 years kwa sasa na ameolewa na mmewe bado anampenda saaana. Kuna watoto wa rafiki yangu; mbaya zaidi ni wa kiume wao wakinyonya vidole wanapenda kushika kitambaa chochote hata nepi. Kwa ufupi kidole ni nourma. Wakulaumiwa ni wazazi kwani inawezekana kabisa kumzuia mwanao asinyonye kidole ila akiwa mdogo akikua hata kwa fimbo ahachi. Mimi niliamua mwenyewe kuacha baada ya kuanza kuona aibu. Mwanangu nilipoona anaanza kunyonya nilimstopisha haraka saana maana vinaharibu meno pia.

    But kama unampenda kidole ni kitu kidogo sana. Fikiri tena kama kweli unampenda. Kugombana nae kwa tabia ambayo kwangu nachukulia kama ni kalemaa si sawa. Kama humtaki achana nae hacha kutoa masharti unayojua hayatekelezeki. That is out of her control.
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ungerusha hii mada kule jukwaa la wakubwa ungetatuliwa chap .
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mapenzi+kuongea na simu+kutendana+driving=ajali+kifo
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mbona mada haina ukubwa wowote. Labda ungesema JF Doctor.

     
  14. e

    evvy Senior Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fe kwa me
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anayenyonya kidole ni Ke au Me?

    Ngoja nimchape huyu hapa aache, kumbe atakimbiwa na wachumba.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Jinsi jamaa alivyoandika sikuwa na cha kujiuliza nimekonkludi mtoa mada ni mwanaume. Ameandika kimfumo dume dume. Lol.
     
  17. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ni she or He?
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Maana anasema"nimemuonya" wakati kidole chake na matiti yake; Lol. Au anashika matiti ya wenzake???
     
  19. e

    evvy Senior Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He anayenyonya ni she
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Na wewe nyonya cha kwako ngoma iwe drooo!
     
Loading...