Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anapenda kukata tamaa mapema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by marida, Feb 19, 2012.

  1. marida

    marida Senior Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf.Nina rafiki yangu wa kiume,huu mwaka sasa unakata,tupo marafik vizuri tu,tatizo alilonalo,hajui kumtongoza mwanamke..eti yeye anasema action atakazokuwa anaonyesha kwa
    yule ampendae atajua tu mwenyewe,kashawahi kukutana na mabinti kama 6,lakini kutokana na kutojiexpress mwenyewe anataka nini kutoka kwa hao mabinti,anashindwa kabisa,ingawa wapo waliojiongeza na kujua anataka nini kutoka kwao,ila hawawezi kumtamkia chochote,na yeye yupo kimnya tu,anaumia moyoni..
    Sasa juzi juzi kakutana na binti mmoja,wamekuwa marafiki kwa muda wa miezi 5,kampenda kweli,tatizo hawezi mtamkia kabisa,they end up discussing mada ambazo ni unnecessary,na msichana anamchukulia kama anavyojileta kwake,akimpa story za shule,nae analeta za shule,za nyumban nae anaongelea hayo hayo.Mwisho,anaconclude mwenyewe eti hanipendi,Jamani huyu ndugu yangu anamatatizo gani?,ni kwamba hawezi kumtamkia mwanamke nakupenda au ni ugonjwa?.Sometimes utakuta ananiambia marida,leo lazima nimwambie ukweli nampenda,akifika kule,ananywea huyo.Nikija kumuuliza baadae,anasema hanipendi yule msichana,huku akihuzunika..

    Kama kifamilia,kwao wote ni wavulana,sijui ni hali ya kawaida tu kwa mvulana yoyote kutokea hivyo?.Help this friend of my mine please!by your good ideas.

    Tatizo ni nini?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwambie anitafute nimpe nondoz.
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni rafiki yako wa kiume! kama wewe umemwelewa udhaifu wake si umkubali ww mambo yaishe! atakuwa mume mzuri mbeleni kwani, domo zege lake litakupa uhuru wa kujihamini jamaa akiwa mbali na ww.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Michael.....dah!!!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    hajiamini.......
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hajapenda kweli huyu,akipenda hasa ndani ya moyo wake atasema utashangaa.
     
  7. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    msaada unaweza kumpa wewe mwenyewe.kwa opc 2 moja unaweza kumpigia sound kwa huyo dem.kwakumwambia live huyo dem kua jamaa anampenda ila ameshindwa kumwambia.au kwa kuwaambia wote wakiwa 2 mfano unaweza kuwatania kua wanapendeza kama wangekua mke na mume.hapo utakua umempa jamaa njia ya kuanzia
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkubali mateso yamuishe
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    muongoze ajiunge JF wamfundishe hapa atapata PHD kabisa
     
  10. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umemaliza, hii nimeipenda
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    labda si rizki.... kama vipi hebu check nae uone kama anapanda mtungi...
     
  12. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ana muda gani toka amebalehe?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Utamuunganishia jamaa namna hiyo, lakini akifika eneo la tukio huoni kwamba itakuwa ni kituko?
    Jamaa atashindwa jinsi ya kuanza kupakua juis ambayo tayari iko kwenye jagi!...huh!
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rainforced Concrete huyo,

    Ajaribu kuwazoea hawa wenzentu, mfano awe na mazoea yakuwasalimia warembo akikutananao kwa road, ajipe hiyo assignment na pia ajichanganye nao ili awazoee, naamini ataweza tu.. Asitumie sana Non verbal communication...
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe juis yapakuliwa?
     
  16. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Anatakiwa ajiamini kwanza, huenda anaogopa kutongoza kwa kuhofia kutolewa nje. Ila bado unayo nafasi ya kumwongoza namna ambavyo anaweza kuji express kwa wadada maana kutongoza ni zaidi ya kusema unampenda msichana.
    Huo mtizamo wake wa action unaweza kufanikiwa lakini utachukua muda sana na inategemea na aina ya mdada.
     
  17. P

    Pius Kafefa Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Marida,

    Tafadhali usimwangushe. Kama anatafuta mke msaidie apeleke posa. Kama anatafuta msichana wa kumchezea (mpenzi?) si vizuri kufanya hivyo. Bora alivyo na kigugumizi kuliko kuwa kiwembe. Tafadhali asianze mapenzi kabla ya kuoa.
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    naomba unipm nikupe maelezo kuna dawa bib yng anayo ukimywa tu zege lote linayeyuka kitu kinakua ka cherehan vle.
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kweli mzima rafiki yako na wasiwasi nae sana au mpaka kilabu kidogo ndo ataweza kunena
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dah nini wakati umetaka ushauri kama poa sema poa kama siyo toa 7bu
     
Loading...