Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anapenda kujichanganya na wanaume.... Ushauri plz!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana JF, Jul 29, 2012.

  1. M

    Mwana JF Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu jamani?
    Mimi nina mpenzi wangu ambaye nampenda sana na yeye ananipenda sana (kwa mujibu wa mdomo wake)
    Sasa tatizo ni kwamba anapenda sana kukaa na kupiga story na wanaume.
    Niliwahi kumwambia kuwa sipendi tabia hiyo na akaniahidi ataiacha.
    Sasa juzi nilimkuta kwa macho yangu akiwa amekaa na wanaume watano huku mtoto wa kike akiwa peke yake wakipiga story. Hivi jamani mi nimuelewaje mtu huyu? Kweli ni sawa kwa mtoto wa kike kupenda kujichanganya na wanaume kiasi hiko. Hebu nishaurini maana hapa nilipo nafikiria kumuacha japo ameniahidi hatorudia tena.
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mfanyie 'background check'; it is possible katika makuzi yake ametokea ku-interact zaidi na wavulana kuliko wasichana wenzake, which might not necessarily be a bad thing
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Si tatizo sana! Lakini kama hakuna jambo baya! Wanawake wa namna hiyo siku hizi ni wengi na ukijaribu kuwa uliza wana sababu za msingi za kufanya hivyo!

    Ila kwa sababu ali kuahidi kuacha ni vizuri ukajaribu kuongea nae tena kuhusu ahadi yake.
    Pia jaribu kupunguza wivu!
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi sioni kama kuna tatizo lolote hapo.. Angekuwa anapenda kukaa na mwanaume mmoja hapo ungehisi vibaya.. Huwezi jua anaona ni afadhali apige stori na ma men kuliko kukaa na wadada ambao muda mwingi ni umbea tuu.. Usimuache, nenda nae taratibu nahakika mwisho wa siku atakuelewa tuu..
     
  5. isaya clement

    isaya clement Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jenga urafiki wa muda mfupi kati ya wale alio kuwa nao ili upate habari kama kuna anae mchukua utajua fasta tun :A S 465:
     
  6. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kawaida,inawezekana katika makuzi yake amezungukwa zaidi na wakaka
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wivu tu unakusumbua,
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Una bahati sana, mwanamke anayekaa sana na wanaume huwa anawafahamu zaidi wanaume. Atajua mahitaji yako, furaha yako na hata kero zako kiurahisi. Binafsi na enjoy sana mtu wa namna hii.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    Wivu tu unakusumbua, anyway acha nipite mie maana 90% ya marafiki zangu ni wanaume.........;>
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na wewe hakikisha unajichanganya nae
    wadada wa hivyo wanapenda mwanaume ambae
    ana 'heshimiwa' na hao marafiki zake vidume

    ukizubaa tu inakula kwako
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Huyo anayekaa kwenye vijiwe vya wanaume ni Tom Boy...angalia tu asije kuwa lesbian. Kuna dada tulisoma nae primary. Ukimuangalia naweza sema she was the most beautiful...lakini company yake ilikuwa wanaume tu hata anavyoongea ni kibabe babe...kucheza anacheza fotball...lakini wale wanaume walikuja kumchukia baada ya kugundua anatoka na wasichana wao...alikuwa lesbiana miaka hiyo ya late 80s. Hakuwahi kuwa na boyfriend mpaka tunapotezana. Sijuhi kama alikuja olewa au alioa au yupo yupo.

    Kama ni Tom Boy na si lesbian basi huna haja ya kuwa na pressure hawanaga tabia ya kuchukuliwa na guy friends wao. Ila Tom boys wana mambo ya kiume sana hivyo duuu, ngumu kweli kuwa nao. Kama si Tom Boy, mwanawane utakuwa unasaidiwa kwani lazima kuna usumaku kati ya jinsia hizi mbili.
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Na hao wanaume anawakusanyia wapi...I mean wanakutana wapi? Kwenye bar au bado ni mwanafunzi?

    Naelewa ni fahari kwa kila mwanaume kuwa na private girlfriend...hakuna cha wivu wala nini she should stop or else....
     
  13. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wasichana wa dizani hiyo ni wazuri sana katika mahusiano kwa sababu wanakuwa wanazijua tabia za wanaume na hivyo haiwapi shida kufanya maamuzi pale mwanaume anapojipendekeza/kumtongoza wakati anajua ana bf. Kwa kuwa hawajichanganyi na wadada kihivyo wanakuwa hanana muda wa kumaindi vt vidogodogo ambavyo huwa mwiba ktk mahusiano.
    Usimkataze kuwa katika company ya wanaume bali angalia aina ya wanaume ukiona c wema mwambie kwani ni bora kuwa nacompany ya wanaume kuliko wanawake.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    we hukuwahi kuwa Tom boy?
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sioni sababu ndio akae nao, mimi kwetu tumezaliwa 10 na 9 wote ni wanaume wakike peke yangu na kwetu kulikua hakwishi wanaume rafiki wa kaka zangu lakini haikua sababu ya mie kukaanao na ukikaa baribu yao utaipata habari yako.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    The Boss, binti anayetokea BK analelewa kutambua kuwa ni mwiko kukaa na wanaume hata kama ni kaka zake. Lol. Mwanamke analelewa kuwa na tabia za kike...siyo kuweka mguu juu ya meza. Sitanii mama yetu alikuwa mkali sana kwa hilo...ingawa baada ya kukua ndio nikajua ni mfumo dume...ila imenifanya niwe na tabia za kike ambazo sioni kama ni mbaya kwani sijawahi kumkwaza nimpendaye.

    Unaweza kucheka lakini mimi mfano siwezi kupiga mluzi kwani toka nikiwa mdogo niliambiwa ni mwiko...ingawa nimezaliwa na kukulia Dar.

    Sina watoto wa kike ila ningekuwa nao nadhani ningewalea kama nilivyolelewa mimi, hakuna kumanua manua mtoto wa kike unajikusanya wakati wa kukaa...na mengi mengineyo.


     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanawake wa Bukoba muweke miguu juu ya meza
    sipati picha lol
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na wewe hakikisha pia unajichanganya na wanawake wa kutosha.
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    afadhali umesema mwenyewe neylu maana angesema mwanaume hapa kwamba watoto wa kike ni wambeya kungechimbika....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hiyo ingekuwa sawa nzuri...tit for tat...ila unadhani ni rahisi kuzungukwa na watoto wa kike kama si tabia yako? Je anaweza kuamua over night kuwa kuanzia leo ntakuwa nazungukwa na wadada?

    Ila akiweza ndio itakuwa njia ya kunyooshana.

     
Loading...