Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anapenda ku-date wanawake wenye mimba tuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VUVUZELA, Jul 21, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wengine mnawezafikiri natania ama ni story ya kupika kama porojo zingine ulizopata kuzisikia, lakini ni ajabu na nikweli. Kaka yangu wa kuzaliwa tumbo moja toka nitoke yaani hii tabia yake ya ku-date na kutembea na wanawake ambao ni wajawazito tena wale wenye tumbo lililochomoza la uzazi inanifanya nijiulize maswali mengi sana hadi naogopa!!.
    Yaani yeye akishaona mwanamke ana kitumbo cha mimba basi akili yake yote humruka na atafanya chini hadi juu ili atembee nae. Ameshakuwa na wanawake wajawazito wa aina mbalimbali kwa miaka kadhaa. Nashindwa pia kuwaelewa hawa wanawake nao inakuaje mtu una ujauzito wa mtu mwingine halafu unaenda kutembea na mwanaume mwingine tena wakati tumbo hiloo kubwa? Kibaya zaidi wakishajifungua tu kaka huyu hawataki tena na huingia mitini na kusaka mwingine mwenye kitumbo ya uzazi.
    Nimemkanya na tabia yake, kwani it's soooo gross and disgusting lakini yeye anadai havutiwi na wanawake ambao sio wajawazito. Ndugu jamaa na marafiki wa karibu wameshindwa kumbadilisha hii tabia yake chafu! Naombeni msaada tafadhali kwani hii tabia yake ni ya ajabu na ni chafu sana. Dunia hii!!
    Nawasilisha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Huyo kaka yako na hao wanawake anaotembea nao wana laana kutoka kwa bibi zao..
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika msafara wa mamba na kenge wapo.......mpe pole zake kakako.
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii ni laana tupu!!
     
  5. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu kumuuliza anachopenda kwa hao mapregna then utaweza kumsaidia! All in all usikate tamaa 2mia mawazo yakinifu toka jamvin kumbadilisha!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo kaka yako anajua kuwa mtu akiwa na mimba hawezi kupata mimba ingine.... Hatumii kondom....
    Pia wanawake wengi hukimbiwa na bwana zao walio wapa mimba....... Hivyo kaka yako anapenda miserewreko....
    Maana anawaingia wajawazito kwa kuwarubuni kuwa atalea mimba na mtoto ndo maana wanamkubali fasta na wakisha jifungua anawakimbia.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanamke mwenye mimba ana raha yake bwana,kuna kijoto flani ambacho hutoa burudani murua ni kama mwanamke mwenye homa kidogo ukifanikiwa kuonja utaomba kila baada ya muda apate homa.
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180


    Mapenzi ni kama mapishi, kila mtu kuna ladha anayoifurahia, so nakuomba ufute hii kauli yako si uchafu; ndicho apendacho yeye na definition ya gross and disgusting as a far as this is concerned it is relative...............kuna watu wanakula majongoo..............YUK!

    Disgusting may be to you but to some of us..............wooooooooooooy woy woy woy................wacha tujinome hujui ndugu yangu ukikosacho........mwache bro ajidai, ajinfasi bana wala usituleteee unyanyapaa wako eti Gross and disgusting......................my a.....!
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wajawazito hum hum.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wacha tabia hizo wewe.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hommie mwambie huyu jamaa yeye anaona kinyaa wakati wenzie tuna ramba............nani kampa ruhusa ya kuita chakula cha wenzake UCHAFU?
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Majority ya wanawake wenye mimba hutaka kila saa afanye hilo tendo....

    Pili hua na joto extra ya ile ya kawaida hivo sikushangai... lakini observe saana... ni hatari...
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ashadii funguka...............hatari iko wapi and which observations should be conducted?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha... Maskini J... leo naona umenikaba kweli....lol...

    1. Akiendekeza kupenda wanawake wajawazito ataishia kumzalisha mkewe ovyo mno - na kama mwanamke atajizuia kupata mimba, tayari itakua ugomvi... na bahati mbaya jamaa hataki watoto anataka tu ile hali ya kusema mwanamke ana mimba....
    2. Akiendekiza saaana kufikiria na kutaka hivo, aweza jikuta siku moja kaelemewa (maana soko la manamke mwenye mimba kujiuza halipo).. mpaka akimkuta me mwenye hali hio aweza hata baka!
    3. Hio hali akiendekeza itamfanya atongoze saana wake za watu.... na unajua MKE WA MTU NI SUMU....
    Naamini zinatosha au vipi??
     
  16. m

    mdhama Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    I think he should see a psychologist!
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Umesomeka AshaDii,

    Kumbe ni mpaka pale itakapoangukia kwenye extremism! Anyway mdogo mtu anaexagerate na kukerwa kwake sidhani kama bro ni extreme!
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aisee...hii kweli ni noumeerrr.....
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ooh Lord have mercy!!
     
  20. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,052
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Good news hapo red, ngoja nianze kuvizia viwanja vya Amana pale pengine nikaonja hiyo ladha
     
Loading...