Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anaota ndevu jamani ka dume!!

Discussion in 'JF Doctor' started by ummu kulthum, Jul 3, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ni mdogo angu umri 24 msichana, anaota ndevu na anazinyoa ka mwanamume kidevuni na anamustachi ki aina hii nini?hajawahi kutumia mkorogo toka azaliwe.
     
  2. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Haki yake tena kachelewa sana,kidume miaka 15 lazima uwe na ndevu kama haukuzaliwa njiti.
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sio me ni ke
     
Loading...