Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaomba ushauri..

Discussion in 'JF Doctor' started by Wapekee, Sep 23, 2011.

  1. W

    Wapekee Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwanamke amekuwa hana raha ya mapenzi kwa takribani miaka mitatu sasa,(hajaolewa), hata akifanya na mtu anayemzimia kwa dhati haoni raha, hata aandaliwaje na hata arelax vp mind hafiki mwisho ndo kwanza anaona mateso na anakauka kabisa, basi mapenzi kwake ni shubiri, je, chanzo cha tatizo ni nini?hali miaka ya nyuma hakuwa hivyo, je, afanye nini?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Isije ikawa ndo shemeji mkuu, maana hiyo experience ya miaka mi3 mpaka akwambie sio kawaida. Huyo ni shemeji tu kaka. Hebu mcheki vizuri isije ikawa 'utamu' ulishandolewa ndugu
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kama anaota anakutana kimwili na mtu akilala basi atakuwa ana jini mahaba inabidi akaombewe.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mpeleke hspitali huyo mkuu, kama maujanja yote kayatumia halafu anaendelea kupata mateso, hilo ni tatizo ndugu yangu
     
  5. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aisee pole zake, ajaribu kumuona daktari wa mambo hayo! Je aliwahi kubakwa au kuwa-abused inawezekana psychologically sex imekuwa turned off kutokana na experience mbaya za nyuma au amekeketwa?? Ajaribu kuwaona therapist
     
  6. W

    Wapekee Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu zangu, hakuna cha kubakwa wala ku keketwa, bas tu hali imetokea ghafla na mbaya zaidi anaachwa na kila mwanaume anayempenda.
    Mwana jf anayesema shemeji mkuu anamaanisha nini?
    Kuhusu kuota ndiyo huwa anaota anafanya na mtu ila ikija kwenye tendo lenyewe yani physically na mtu ni kuumia tu, yani amechoka sana mateso.
     
  7. W

    Wapekee Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Utamu hasikii na wala anayefanya nae hasikii..sasa huo utamu unaondolewaje?na kama jini mahaba je huwa yanatumwa na watu au mtu anakutana nalo katika mazingira gani?
     
  8. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hajaolewa na anamiaka 3 hii vip huyu msichana au mwanamke? siatulie sasa mpaka apate mume ndoa itamuondolea yote au anatafuta lile janga kubwa? na kikombe ndo kimegoma kuponya kaziii kwelikweli
     
  9. W

    Wapekee Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hajaolewa, ni binti mkubwa anakaribia umama, si ndo hivyo nilisema hapo juu kuwa wachumba hawakai nae,akipata mchumba anampiga chini, sababu zisizo eleweka, cyo kwamba hajatulia katulia sana tu ila anabahati mbaya..
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mpeleke kwenye maombi.
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ni saikolojia tu...hana tattizo.mcheki dokta baba
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .... Definetly ana past event amabayo ilikuwa HASI ...sasa ameibeba na kufanya ijitokeze kila anapo kuwa na mwanamume. Cha kufanya ongea naye ..akueleze sexual xprience zake zote ... Lazima atataja ya kwanza mabayo inamuonekano very negative.... Then ... Mueleze kuwa ili huo muonekano uishe lazima ... ajikubali na kuondoa hisia hasi zote zilizokuwepo. Mumbie ukweli kabisa kajifunga mwenye kwa tukio la zamani ... ajikubali, asamehe...na aone kuwa anatibika ..na ujue kuwa ..anawez akuwa super tu!! all the best!!
     
  13. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huenda kuna jambo linamtatiza hivyo kupeleka fikra zake zote upande huo. Ni vema kulijua hilo kwanza.
     
Loading...