Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mnyalu wa Kweli, Jan 20, 2011.

  1. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wana-jamvi mshakaji wangu wa tokea form one hadi university level analalamika kuwa ndoa yake kwa sasa ipo hatarini kuparaganyika baada ya yeye mwenyewe ( mshikaji huyo) kususia tendo la ndoa kutokana na kutofurahishwa na hali ya mkewe wakati wa ndoa. Kwa mujibu wa maelezo yake ikiwa atamua kwenda na mkewe katika style ya : 'Mbuzi Kagoma' basi yeye( jamaa) husikia harufu ya ***tope*** kiasi cha kumtoa hamu ya kuendelea na tendo( nadhani hapo mmenielewa namaanisha nini). Na hata kama wakitumia style ya kawaida( Man on top) huambulia harufu asiyoipenda toka sehemu za siri za mke wake. Wakati mwingine ( hata kama si wakati wa tendo la ndoa) rafiki yangu huyu anadai husikia harufu kama ya beberu toka kwa mkewe, harufu ambayo anasema inamkera. Kuna kipindi anasema alimgombeza sana mke wake kwa kumhisi kuwa huenda huwa anatembea na wanaume nje ya ndoa kinyume na maumbile ndio maana hata akioga au akinawa bado harufu ya ****tope****inasikika wakati wa tendo la ndoa.

    Huyu rafiki yangu tumsaidieje au uzi huu wataalam wa afya ndio wanaweza kuutolea ushauri?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh
    i kali
    waende kwanza hosptl
    mkewe anazngatia usaf lakin?
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! khaa! duh!
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ngoja niende kaunta kwanza...sirudi!!
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kudadeki
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    rud banaaa kwan uko bado iringa?
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ajitahidi kumfanyisha mkewe mazoezi hasa jogging na akubali tu kuvumilia hiyo harufu ya mkewe wakati wa jogging kwa sababu mwili ndio utakuwa unarudi katika hali ya kawaida na wakimaliza jogging mkewe aoge na kujisafisha vizuri,baada ya hapo nina uhakika ndani ya wiki mbili ataanza kuona mabadiliko kama sio kuisha kabisa kwa tatizo hilo.Na hiyo iwe ratiba kama mara tatu kwa wiki baada ya zile wiki mbili za kwanza.
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amwambie ukweli sio kumgombeza! ikibidi aende akapate ushauri kwa Dr,Mweeee! hii nayo kali!
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama mbavu zangu mieeee! Taratibu utaua wenzio.....
     
  10. N

    Nalonga Senior Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ok,kama ni rafiki yako kakuamini mpaka kakupa siri ya ndani kwake tena kitandani ili umshauri wewe Kiongozi Tuambie Umemshauri kitu gani kwanza? au umemwambia "ok best pole sana nimekuelewa acha niwapelekee wengine watusaidie nitakupa jibu"
     
  11. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mh,poor woman!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Aaah
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo maana siku hizi unatakiwa ku-try and test. Je hakufanya hayo?
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This stincs
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwambie akamuone dk wa kina mama
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    rafiki yako hawezi kukueleza hayo yote.
    Ni wewe mwenyewe umemu-expose mke wako.
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi kuna wanaume wa hivi hata aibu za chumbani wanaweka hadharani haya muambie amshauri mkewe suala la usafi ikishindikana ampeleke akamuone GYNO labda ana ugonjwa unaomfanya anuke
     
  18. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ladies & gentlemen, when you read something sensitive like this in this social network it should ring in your mind that the guy has kept it as top secret for quite some time and now it has become unbearable. By bringing this matter here one should not think we are either dehumiliating the woman in question or we are exposing some sensitive marital issues for no concrete reason.Comrades,the major objective here is to save this marriage from the brink of collapse. Thanx, for those who have offered alternative solutions. As far as I am concerned, I asked him to tell his wife to exercise maximum body hygiene everytime but said it doesn't work.




    If you start losing the fear of death life begins
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana pia huyo jamaa/rafiki yako ana matatizo ya 'kisaikolojia'....ni jambo ambalo haliingii akilini kuwa mwanamke huyo huyo akipindwa mbuzi kagoma ananuka 'kinyesi', akiwekwa missionary anatoa harufu mbaya kwenye nyeti, akiwekwa style zingine anatoa harufu ya beberu! Harufu ya maambukizo kwenye njia ya uzazi au magonjwa ya zinaa ni ile ile..haiwezi badilika kwa style tofauti. Anahitaji msaada wa kitaalamu kama ataweza kuwa muwazi tatizo ni nini!
     
  20. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1. yaonekana ni mkeo huyu, na wakati mnaanza uchumba hiyo harufu ya beberu haikuwepo uione leo au vya wengine vimekuzuzua mjomba.
     
Loading...