Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaomba ushauri wako!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jilanga, Mar 19, 2011.

  1. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnamo April 2008 Rafiki yangu {Patriot} amekuwa akichat na binti anayejitambulisha kwa jina la Julieth! Wakati huo Patriot Akiwa 4m five Nsumba Sec Mwanza!

    Hawajawahi kuonana face to face kwani Rafik yangu yupo Rock-city na bint yuko Ar! Bint mwanzo aljidai kukosea no lakini kadri muda ulivyozidi kwenda alpendezwa na busara za Bwana Patriot kwani alikuwa mkweli na Mcha Mungu na hatimaye akataka wawe wapenzi! Patriot hakuridhia ombi la Julieth na kumtaka wafahamiane zaidi!

    Julieth alitoa wasifu wake kuwa ni Mcha Mungu, Mkweli, Hajui tendo la ndoa,{Bikra} hajui harufu ya Pombe wakati huo alikuwa kidato cha nne '09 na kwamba ni get kali kupita maelezo! Japo saivi yupo home baada ya kumaliza kidato cha sita.

    Patriot anahofu Juu ya Julieth kuwa huenda asiwe binadamu wa kawaida kwan anajua vitu vingi sana kuhusu Patriot na maisha kwa ujumla na wakati mwingi Pat akimzungumzi tu, either anamtext or anapigiwa Cm!

    Julieth amemwomba Patriot waonane Pasaka Jijin Ar! Gharama za usafiri Malaza, chakula Bint atagharamia!

    Je unamshauri nini Kijana Patriot juu ya jambo hli? Je aende au apotezee? Je Kunauwezekano wakaona?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo mtu akijua maisha sio binadamu?Anayojua kuhusu mwanaume si kamwambia mwenyewe?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jini kwanini awe jini??
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti kisa anajua maisha na mambo mengi kumhusu mwanaume!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapa Lizzy huyu jamaa kamwambia kila kitu mwenyewe halafu anashangaa
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna njia na namna nyingi watu wanakutana, hatimaye kufahamiana na pia hata kuoana.

    Toka 2008 wanasiliana, mi nashauri kama anataka aingie hatua nyingine ya uhusiano ni vyema wakakutana. Kama ni mpango wa Mungu, mambo yatakuwa mazuri tu

    Kama hawezi ni bora na uhusiano aupotezee na aanglie kwingine..
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Julieth amemwomba Patriot waonane Pasaka Jijin Ar! Gharama za usafiri Malaza, chakula Bint atagharamia!

    Je unamshauri nini Kijana Patriot juu ya jambo hli? Je aende au apotezee? Je Kunauwezekano wakaona?[/QUOTE]

    Badala ya kumshauri Patriot, ninakushauri wewe kwa inawezekana Patriot ukawa wewe, na ikiwa siwe, mpelekee Patriot ujumbe huu:
    1. Majini na vibwengo haviingii kwenye mtandao. Julieth ni mtu.
    2. Hapo nyekundu, ikiwa ataamua kwenda AR, achukuwe nauli na gharama nyengine za kujikimu za kutosha, just in case.
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    obviously, bint anamfahamu fika huyo jamaa. La msingi hapo, kama amesema atamgharamia nauli, chakula na malazi; ni vyema nauli ya kurudia ampatie kabisa ili atakapokutana naye, kwa asilimia kubwa kama ni mtu anayemfahamu na hakumdhania, aweze kurudi Mwanza siku hiyo hiyo if possible!!!!
     
  9. K

    Kitunguunyanya Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aende tu wakaonane sio ila achukue hela za akiba ili kama akitoswa aweze kujisaidia. Mimi mwenyewe mke wangu nilimpata kupitia mtandao
     
  10. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Badala ya kumshauri Patriot, ninakushauri wewe kwa inawezekana Patriot ukawa wewe, na ikiwa siwe, mpelekee Patriot ujumbe huu:
    1. Majini na vibwengo haviingii kwenye mtandao. Julieth ni mtu.
    2. Hapo nyekundu, ikiwa ataamua kwenda AR, achukuwe nauli na gharama nyengine za kujikimu za kutosha, just in case.[/QUOTE]

    Ahsante kwa ushauri wako yakinifu. Mungu akuzidishie hekima!
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asali sana kabla ya kwenda kukutana nae isije ikawa si mipango ya mungu
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    mwambie ahakikishe anakuli tundi.
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Halafu akila amwache?
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mh! Kama jamaa ameshikwa na wasiwasi, amwambie Binti aende Mwanza, as long as ameahidi kumgharamia jamaa nauli pamoja na malazi, basi hizo gharama azitumie yeye kujigharamia atakaokuwa Mwanza..
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    kuna pande mbili za shilingi

    ya weza kuwa ni muongo
    au kweli ni mcha Mungu and so on..

    kwani nini kama jaamaa yuko single achukue chance zake..
    kwa mie naoana aende ajionee mwenyewe...
    si laziama amuoe anaweza kwenda na asifurahishwe na kitu kimoja au viwili
    akachapa mwendo ...

    Life is all about taking opportunities/ chances
    and you will never know until you try it..

    my be will turn out to be the best thing in your life..
    so im saying GO FOR HER.......
    mmmhhhhh
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Aende tu, mwanaume hatakiwi kuwa muoga muoga.
    Ataweza kupigana vita kweli huyo..
     
  17. N

    NYAMLENGWA Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juliet amentsha akiongelew 2 an2ma sms au anpga cm y dat sasa?
     
  18. m

    mareche JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huenda ni binadamu kwani wasichana wa arusha ni wajanja kimoma pia abebe pesa za kijikimu asije schwa solemba
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako ni kUjiamini, Nenda kajionee kwa macho yako, Kwa jinsi anavyo wasiliana na wewe isikupe shida it seems kuna chemistry hapo. Ila usiache ushauri wa Chris mambo hapo juu. Hakikisha unamshiko wa kutosha kwa nauli na mahitaji mengine ili mambo yakiwa ndivyo sivyo usianze kutuomba nauli ya kurudia kwenu. halafu kama mtoto wa kiume unatakiwa umiliki jukwaa usiende kule ukaendeshwa kwa rimote. NENDA NA MSHIKO WA KUTOSHA.
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Aangalie yaliyomo yamo ama yanamwajika!! ....c amesema ye bikra.
     
Loading...