Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaomba Ushauri (very interesting)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 6, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa mmoja alikwahi kuandika ktk mtandao fulani kuwa anamba ushauri ufuatao

    .....kuna jamaa ana girl friend na ktk ku-do kuna siku wakati wamemaliza round moja wakiwa wamejibrekisha huku mchuchu wake akiwa kalala uchi jamaa alikuwa anavuta sigara wakati anavuta muda kwenda round ya pili sasa kama mzaa akawa anavuta halafu anampulizia ule moshi mchuchu wake ukeni na anadai demu wake alikuwa anasikia raha sana na baada ya hapo ikawa kila siku wakichinja kobe lazima ampulizie moshi wa sigara ikulu na anasema uwa inampa raha sana demu wake na uwa anaomba mwenyewe apuliziwe sasa mdau anaomba ushauri kujua kama hiyo kitu ina madhara kiafya....

    nawasilisha
     
  2. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha! acheni mambo ya kishetani jamani... hata sigara..
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ni ubunifu tu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ana hatari kweli kweli huyo binti...magonjwa mengine tunajiuliza yanatoka wapi kumbe tunatafuta wenyewe..
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hapo anaweza kutuletea UKIMWI mpya kama ule wa China
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani lazima moshi wa sigara? na ampulize kwa pumzi zake mwenyewe natumai raha itakuwa pale pale
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Anaweza kujikuta anamgeuza huyo mdada guinea pig kwa kufanya utafiti ambao haujawahi fanyika mahali pengine duniani.Mwambie awe aki monitor maendeleo na kurekodi matokeo ya utafiti. Siku ya siku atuambie imetokea nini!



    IM JUST KIDDING! MWAMBIE AACHE MARA MOJA MAANA HAJUI MADHARA GANI YANAWEZA KUMPATA HUYO MDADA.
     
  8. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmm japokuwa mie si mtaalamu wa afya, ila kuna uwezekano mkubwa wa huo moshi kuwa na madhara, sigara tunaambiwa kila siku yule anayevuta fegi apati madhara makubwa kama yule anayepokea ule moshi wa mvutaji.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280

    jamani mbona hivyo kama mashine nayo inataka kuvta kwa nini isifurahi kwenye gazeti nimeona usitumie chini ya miaka 18 na machine ina zaidi ya miaka kuminane jamani loh??kwani wapi wameandika mdomo ndio sehemu ya kuvutia sigara....nani mbona kawaida tunajua starehe ya ndoa ni viuongo kwa viungo sasa huo mdomo unafaya ninni uko .;ok gud na kama mdomo unfurahi wacheni na mashine nayo ifurahi jamani...haya new techno
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Embu vuta bangi ndugu yangu umpulizie kidogo uje kutupa amejisikiaje ladha yake maana kama sigara inafurahisha bangi si aatakuwa anaililia kila siku
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    aisee............haya.........
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mh... lazima hiyo venue itakua na harufu mbaya sana..... majasho, other body fluids na unaongezea sigara?? it doesnt sound very hygienic!

    Pia waangalie madhara ya ule moshi kwenye hizo epithelial wall za dada [kama moshi unaingia ndani] waweza kuta wanaandaa kansa na jamaa
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama kupuliziwa sigara ni hatari,je wanawake wanaojifukiza ubani nao wako salama kiasi gani?
     
  14. A

    Audax JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tabia nyingine jamani hazifai-tuache utani.
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nimejikuta naangua kicheko kwa nguvu ofisini aisee!!!
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    mmmh!wanakoelekea,iko siku ataomba ikuru ishikishwe kabisa sigara ivute yenyewe!
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hiyo mbunye nadhani itakuwa inanuka fegi kinoma
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    vyumba na vitanda vinabeba siri nyingi sana vingekuwa vinasema ingekuwa balaa
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani ukiangalia post ukachanganya na comments do nimebaki nacheka tu:becky::becky::becky::becky:
     
  20. Ramwai

    Ramwai Member

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - mmhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!:becky:
     
Loading...