Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaomba msaada kuokoa ndoa yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dogo1, Apr 24, 2012.

  1. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Rafiki yangu alienda nje kusoma akabahatika kupata rafiki wa kike ambae walishirikiana katika nyanja zote za mapenzi. Baada ya kumaliza masomo rafiki yangu akarudi TZ peke yake. TZ akapata rafiki mpya wa kike ambaye kila mmoja hakumficha mwenzake juu ya maisha aliyopitia.

    Bahati huyu msichana kabla ya kukutana na rafiki yangu alikuwa bado hajawahi kufanya tendo la ndoa, so alianza na huyu rafiki yangu. Hatimaye rafiki yangu alitangaza uchumba kwa rafiki yake na wakakubaliana kufunga ndoa.

    Baada ya kutoa mahari na wanasubiri kufunga ndoa, mchumba wa rafiki yangu akapata mwanaume ambaye alikua anashirikiana nae katika mapenzi including ngono, takriban kwa kipindi cha zaidi ya miezi sita. Lengo la kufanya hivyo ni kulipa yale ambayo mchumba wake aliyafanya kabla hawajafahamiana wakati akiwa masomoni.

    Rafiki yangu hakugundua kuwa mchumba wake anamahusiano na jamaa mwingine. Mda ukafika wakafunga ndoa. Mke wa rafiki yangu akaachana ya yule jamaa mwingine.

    Hata hivyo rafiki yangu sometimes alikua anafanya ngono na wanawake ingawa ni kwa mtindo wa "hit n run". Ni hadithi ndefu. Lakini ktk hali ya ajabu rafiki yangu na mke wake kila mmoja aliconfess kwa mwenzake matendo aliyoyafanya kabla na baada ya ndoa.

    Ni mwaka mmoja sasa maelewano yamekuwa yanalegalega, haipita wiki moja lazima watalumbana for hours kila mmoja akimlaumu na kumlaani mwenzake kwamba hakuwa mwaminifu.

    Ushauri wenu unahitajika kuinusuru ndoa hii
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uanataka ushauri wa aina gani? wakati kweli walikuwa viruka njia!
     
  3. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    hao nao mfala kweli! Eti mtu unaconfece kwa mke/mume wako eti nimecheat juzi.mhh! Uzungu ukizidi nayo balaa.we kama umeamua ku cheat,ponda raha kimya kimya,yakija sanaku ndio utajua ubaya wa ku cheat.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wote mafuska tu watulize boli waanze upya...
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hadithi tu hii na siyo tukio la kweli
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawawezani wote wanazipenda.
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Watahadhalishe kuwa wafanyacho ni ujinga kwani wanahatarisha maisha yao na kuharibu uzuri na utamu wa ndoa yao ambao hawataweza kuurudisha bali itabaki majuto na kulaumiana. Wakae chini na kujadiliana upya nini lengo la kuoana kwao.

    Hakuna atakayeweza kuwajengea maisha bora ya ndoa ila wao wenyewe. Waanze upya kwa kusahau na kusamehe yaliyopita.
     
  8. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    pole lazima ni wewe, sema zaidi tukusaidie.
     
  9. S

    Starn JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :A S angry:
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    comment ya akili sana hii.
     
  11. k

    kiparah JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa ndo wamegundua wanapendana na wivu umeanza kwa kasi!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kushauri hapo!
     
  13. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wote ni wachafu, waende wakaombewe pepo la ngono liwatoke wamrudie Mungu watubu dhambi zao na kuziacha kabisa namaanisha waokoke na wamuombe Mungu awajaze Roho Mtakatifu ili awe msaidizi wao katika kuzishinda dhambi na majaribu yote. Na wasiache kwenda kuabudu kamwe. Vinginevyo hakuna suluhisho kwenye hiyo ndoa. Wasisahau kupima afya zao kama wameshapata maambukizi ya Ukimwi.
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Zinaa ni dhambi, zinaa ni deni, zinaa inaongeza umasikini, zinaa inaleta madhara kwa jamii nzima, zinaa ni uchafu.
    ACHENI ZINAA
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kwa hali hii, wapeana divorce paper!! Hakuna ndoa hapo. Hivi unapoamua kuao au kuolewa si unatakiwa kuacha makandokando yote? Hapa wote ni malaya tu hakuna wa kumsuta mwenzake, no uaminifu, no ndoa
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    eeeti mwanamke umemkuta bikra analipia uliyoyafanya wakati hukua naye! duu hv haya mambo yapo kweli!
    MUNGU aepushe nisilipiziwe duu!
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hao wamekutana wenye akili sawa.watajua jinsi ya kwenda sawa tu
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siyo rahisi kukifuta hicho kitu. Walitakiwa kuconfess kwa Mung Baba kivayao vyao na kusonga mbele na maisha. Inaonekana wanaendeshwa sana na hisia hao watu. Ukipingwa wimbo mzuri watacheza hata nguo zitaanguka, wakiletewa msimba watalia mpaka ardhi itapasuka. Ndio maana wanakumbusahana yaliyopita.
     
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    He he he..leo nilikuwa sijacheka kabisa...te te te you made my day!.
     
Loading...