Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananitega

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lutala, Jul 22, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu nimeo na nimebahatika kupata watoto 4. Nina kakazi kangu, kwa ujumla hap uswahilini mie natesa. Jirani yetu kuna dada flani tena shoga wa wife ameniganda ile mbaya. Kwa ujumla yuko njema. Hapa nilipo sielewi nifanyeje na tangu nioe sijawahi uza timu nje. Naombeni ushauri.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Afadhali umejua hilo mapema. Jichunge usiharibu ndoa na familia yako.
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tangu umeoa ushawahi kutegwa au hii ndo first time?
     
  4. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu, kwa kuwa umeoa na una watoto. ACHA KABISA HII KITU. Starehe ya nyama itakuwa ile ile.
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Nishawaahi kutegwa lakini safari hii naona kanma nashindwa kujizuia
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajitega mwenyewe!!!!!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mwonjeshe mara moja tu kisha mwambie hajui 'game'. mwambie my wife wako ni bora kuliko yeye:eek2:

    source: jf
     
  8. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wacha ufala..au umeshadungua sasa unapima madhara yake....utatembea bucha zote lakini nyama ni ile ile.
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nishawahi lakini safari hii balaaaaaaaaa
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mweleze Mkeo.
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aziniye na mwanamke hana akili kabisa maana anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake.
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :focus: KAma umegundua you have a perfect solution
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu apo unafahamu kitu kinaitwa kudumisha mila?
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani nimeona bora nimfumue tu maana anaweza kunidharau..... na katika maisha yangu dharau sipendi kabisa.
     
  15. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du nikimwambia tu ndo ntaharibu. Maana hapo sasa ndo ugomvi na shoga yake
     
  16. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa kama mimi ni rijali kwanini nimwachie?
     
  17. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijawahi kudungua lakini ninakoelekea ni kudungua. Maana lazima nitunze heshima ya ngariba
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapi kaka, walaaaaa yeye mwenyewe tu na ungedere wake. na sasa namlipua pu
     
  19. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe inaonesha ushamukolea huyo mdada yuko njema tena kuliko mkeo? ulishaoa kwanini usijiue la kufanya?
    Ndugu yangu kama hujawahi kuuza timu nje basi naona unaelekea huko. Na ukiuza tu utakuja kujuta kwa yatakayokukuta. Utaharibu ndoa na mwisho uwatese watoto wako. MGANDE MKEO AKUTIMIZIE UMSAHAU HUYO aliyekuganda.
    VUNJA UKIMYA MWAMBIE MKEO UNATAKA AWEJE NA UMWANDAE UMFURAHIE!!!!
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaha hapa naona ni wewe umempenda sio mitego yake ndo maana unadhibitisha mwenyewe hapa chini...
    Dumisha mila kiongozi wala hakuna ubaya.....
     
Loading...