Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ananipenda lakini simpendi hata kidogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nasri athumani, Jul 13, 2011.

  1. n

    nasri athumani Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninampenzi wangu ambae tunakalibia miaka 2 ya mahusiano yetu,wakati ninamtongoza nilikua nataka awe dem wa kupiga na kusepa,lakin cha ajabu kaning'ang'ania mpaka huwa anitoa pesa some time anilushia vocha kuanzia ya buku10,nahuwa nikifanya nae sexy hwa si enjoy kama nipo nam2 nimpendae.je nianzaje kumwambia na hali nilimsistiza kuwa nampenda mno wakati namtoke?
     
  2. K

    Kidboy Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie mzuka umeisha juu yake
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Itakuwaje humpendi then useme nina mpenzi wangu?
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulifanya makosa kumwambia kuwa unampenda mno, wakati ukweli ni kwamba hayupo kabisa kichwani mwako! Swali la kizushi: Kama lengo lako ilikuwa ni kupita tu, kwa nini hukumwambia kuwa unataka mahusianoya muda? Kama hukuwa unampenda, kwa nini hukufikiria kutafuta binti ambaye unahisi unampenda japo kidogo tu ili hata ikitokea akapata mimba usijilaumu? Anyway, hayo tuyaache.
    Unachotakiwa kufanya kwa sasa, tafuta lugha laini ya kumweleza ukweli na atakuelewa. Mwambie kuwa nawe unatamani ku-feel kama yeye juu yako, lakini umeshindwa licha ya kujaribu kwa juhudi zako zote. Mpe pole na umwambie kuwa haitawezekana kuwa naye kwa kuwa utakuwa unampotezea muda bure. Hope that'll work!
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hakuna pole kwenye kuachwa ndg yangu.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    We mchunie tu, atachoka mwenyewe
     
  7. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri kama wee ni kauzu
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    habari zako unachanganya
    kama ungekuwa huna mpango nae wala isingechukua muda
    bado unashirikiana nae sex bado unapokea mpaka vocha na kusaidiana wewe na yeye na bado unakubalia mkutane mfanye sex na hapo unasema humpendi
    Huo mzuka wa sex unatoka wapi wakati mtu hata moyoni mwako hayupo
    Kuwa wazi na yeye na mwelezee wazi usifanye mambo ambayo bado yanaonyesha kuwa bado mna mipango ya pamoja
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    NI mzushi eti?
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeyataka mwenyewe sasa jifunze kumpenda, kuchezea hisia za mtu sio vizuri maan we hujui amekupa thaman gani
    katika moyo wake
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mzushi kabisa maana hapo maelezo yake yanajichanganya sana na inaonekana bado anampenda huyo dada
    How can someone makes love na mtu ambaye hampendi
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kama humtaki unapokea vocha zake na pesa zake za nn? acha kumchuna kama huna mpango naye....usipokee hata anavyokupa kama kweli humtaki.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    pesa unayopokea ndo inakuponza. Halafu wakaka wa cku hz mmh mnapenda kuhongwa matokeo yake ndo hayo.
    Bt mweleze dada wa watu, mambo ya kupotezeana muda hayafai!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona hamja muliza kama kaenda kwa ajili ya pesa za huyo mwanamke au alikua na jengine? sababu kwanza hata jogoo hapandi mtungi kama mtu humpendi,au anatatizo mwanamke hakufikishi au ebu jaribu kuelezea vizuri au niseme fafanua ili wakubwa hapo wakupe ushauri.
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Hizi tabia sizipendi kabisa!!!!
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wenzio 2natafuta hzo bahat,wew unazichezea mkuu?dah!kweli love co fair game kabisa.
     
  17. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sio love ni lyf haiko fair
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mariyoooo,nenda kamwambie umemtoa hapa
     
  19. N

    NYAMLENGWA Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasri ukimtel ukwel itamsaidia kuliko kumpa hopec anajua ana m2 kumbe humfil mwmbie mapema ajue afanye nin
     
  20. C

    Cuteney New Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana bado hujajielew unataka nini kwny mapenz, tuliza akili na uwe na msmamo unaoeleweka achen kupotezeana muda maana hta na wewe unapoteza muda c yeye 2
     
Loading...