Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananipenda au!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shee leo, Jan 20, 2012.

  1. s

    shee leo Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJF,naleta kwenu story yangu ili nipate ushauri:2005 nilipata mpnz 2kapendana sana ndugu zake wakanifahamu na wangu pia...jamaa akawa anang'ang'ania anivishe pete ya uchumba wkt alikuwa anasoma chuo na mimi najifanyia kaz..nilimkatalia kwa kuwa alisema tutaoana baada ya miaka mi3 na ushauri wa wazaz ndugu,na jamaa ulisaidia ktk hilo wakasema kwa mila za kiafrika unatangaza uchumba huku unaanza process za ndoa,2008nikajiendeleza form5 na 6 ya one year.....alipomaliza chuo 2009akapata kaz nzur na mshahara mzuri san,akapewa nyumba na ukizingatia nilikuwa na pesa yangu kidogo ukichanganya na yake nikafanya shopping ya vitu vya ndani...baada ya miez6 sasa hapo ndio akaanza jeuri,dharau eti simfai wala sijui kufanya starehe n 2kawa tunagombana,akaacha kunijali wala kunishirikisha ktk mambo yake....nikavumilia yote..2009october nikaenda morogoro chuoni hapo ndio vurugu zikazidi kila nilipokuwa naenda kwake nakuta picha zangu zimetolewa ukutan,nguo za kike akawa ananiomba msamaha yanaisha 2kaendelea mpaka mwaka jana nilipomuuliza kuhusu NDOA akawa ananipiga kalenda 2kipanga akatoe mahari anasogeza miez mbele kila mara,wazaz wangu walikasirika sana kwa hilo isitoshe yeye zaman ndio alikuwa anaforce 2oane.....nilipombana akasema mama yake kamkataza kunioa nikamwambia tangu zaman kwa nin hakukataa hakunipa jibu sahihi ...dada zake wakashauri nishike mimba ndio atanioa au nihamie kwake NIKAKATAA kwa kuwa sikupenda anioe kwa kutopenda au forcing,kwa kweli ikawa vurugu mpk nilipomfumania kwake akiwa na mwanamke mwngne nikaamua basi tena niachane nae ila aftr 2months akawatuma dada zake wamuombee msamaha na mimi nikamsamehe kwa mapenz yangu ya dhati kwake tukarudiana kwa ahadi kibao ikiwemo ya kufunga ndoa.......mwezi wa 10akaniita kwake akaniambia nimsamehe kwa kuwa hawezi kunioa kwa kuwa anamsichana amempa mimba na hataki mtoto wa nje ya ndoa co SIRI nilizimia nikapelekwa hospital nikalazwa nikapata na BP na ulcers nilikonda ikawa kila siku nalia hata kusoma vizuri nashindwa ukizingatia ndio nipo mwaka wa mwisho....mama yake akamshauri kumtunza mtoto ila anioe mim kwa kuwa alikuwa amenipotezea muda akakataa,ikabidi nisalimu amri ingawa bado nilimpenda mwez uliopita wa 12yule msichana mimba imetoka jamaa anataka kurudiana na mimi ananisumbua kila kukicha ila sasa nimekataa katakata kwa kuwa hata ndugu zangu wamenikataza kurudiana nae maana niliteseka kwa ajili yake....Nampenda ila je nikirudi yakajirudia kama ya zamani?nipeni ushaur.
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Usirudi mdogo wangu. Kafanya kosa, akalirudia..maana yake hakujifunza. Move on kama unajipenda!
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kupenda ni upofu.
    OTIS
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ujinga ni wakati wa kwenda, sasa ndo unarudi. Usijaribu kumrudia coz hana mapenzi ya kweli. We soma utapata mwingine atakae kupenda nawe ukampenda
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu hapo. . .
    Kesho atampa mwingine tena alafu muendelee na mchezo huo huo. Songa mbele.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    uchumba toka 2005? fanyeni na jubilee jamani?
    loh loh am speechles
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmh usirudi dada yangu.
    atakutesa sana yan, na nadhani this time amepanga kukupoteza hapa duniani kbs.
    una mapenzi mwenzetu duuh, hongera sana kwa moyo mvumilivu huo.
    kweli lkn ukirudi hapo tena atakachokutendea umauti utakunyemelea. ACHANA NAE.
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote kwenye kupenda tumia akili yako, vipi utumie akili za wengine.

    Ushauri wangu huyo anaonyesha hajui kupenda, lakini kama unajiamini kwa kuzungusha kiuno...Unaweza kumzungusha hapo hapo asiende kwingine.
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Endelea na maisha binti,hapo usiwekeze moyo wako tena utapata hasara maradufu.
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahaha kazi kweli kweli, afu io jubilee ni ya mateso tu mmh.
     
  11. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Mimi ni mwanaume kama yeye, tabia zetu tunazijua, ila ya huyu bwana imezidi, anasumbuliwa na tamaa tu hana jingine, kama alisema hujui mapenzi leo hii ukirudi kwake utakua unayajua? na je akimpa mimba msichana mwingine atafanya nini, atakuoa au atamuoa yule? je kama mama yake alimzuia leo kamruhusu? Ka kuwa ulizimia tu sasa ukirudi utapata kifo kabisa. Nakushauri utulie, malizia shule yako vema. Muombe Mungu sana atakupa anayekujali na kuuthamini utu wako, atakayekupenda, kukuheshimu, kukulinda na kukujali. Bado msichana, wanaume wenye dhamira za dhati wapo wengi tu. kwa ushauri zaidi nitumie PM nitakushauri zaidi, maana mimi ni mtaalamu wa counselling

     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Shame on you if you fool me once, Shame on me if you fool me twice aaa life goes on and its gona make me stronger......nenda kasikilize huu wimbo wa Leann Rimes
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Msikilize mwenzake LeaNN inaonesha nae alikumbana na mazingira hatarishi kama yako

    You sucked me in and played my mind
    Just like a toy
    You would crank and wind
    Baby, I would give you all you want
    You left me lying in a pool of doubt
    Your still thinking your the daddy mack
    Ya shouldn't known better
    But'chya didn't
    And I can't go back

    Oh life goes on
    And it's only gonna make me strong
    It's a fact
    Once you get on board
    Say Good-bye
    'cause you can't go back
    Oh it's a fight
    And I really want to get it right
    Where I'm at
    It's my fight before you
    Got this feeling
    That I can't go back

    Wish I knew then what I know now
    You held all the cards
    And sold me out
    Baby, shame on you if you fool me once
    Shame on me if you fool me twice
    You've been a pretty hard case to crack
    Should of known better
    But I didn't
    And I can't go back

    Oh life goes on
    And it's only gonna make me strong
    It's a fact
    Once you get on board
    Say good-bye
    'cause you can't go back
    Oh it's a fight
    And I really want to get it right
    Where I'm at
    It's my fight before you
    Got this feeling
    That I can't go back

    Na na na na life goes on
    Na na na na made me strong

    oh oh yea

    Got a feeling that I can't go back

    Life, Goes, on

    On yea,
    Life
    Goes
    On

    Shame on you if you fool me once
    Shame on me if you fool me twice
    You've been a pretty hard case to crack
    I should of known better
    But I didn't
    And I can't go back

    Oh life goes on
    And it's only gonna make me strong
    It's a fact
    Once you get on board
    Say good-bye
    'cause you can't go back
    Oh it's a fight
    And I really want to get it right
    Where I'm at
    It's my fight before you
    Got this feeling
    That I can't go back

    Na na na na life goes on
    Na na na na made me strong

    oh oh yea

    Got a feeling that I can't go back

    Na na na na life goes on
    Na na na na made me strong

    oh oh yea

    Got a feeling that I can't go back

    Na na na na life goes on
    Na na na na made me strong

    oh oh yea

    Got a feeling that I can't go back

    Na na na na life goes on
    Na na na na made me strong

    oh oh yea
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,525
    Trophy Points: 280
    mikosi mingine ya kujitakia
    sasa kila mwanaume anaetaka kukuoa akiuliza watu na kupewa habari
    si ajabu akakimbia.....
    yaani unajiuliza bado kama urudiane nae au la?

    swali hapa sio kama anakupenda
    swali hapa ni definition yako wewe na ya huyo jamaa ya kupenda......

    wapo watu bila kudundwa 'hawajapendwa bado'.....
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    huto mwanaume:
    1. HAKUPENDI
    2. HAKUTHAMINI
    3. ANAKUDHARAU
    4. LIMBUKENI atakusumbua
    5. HAJITAMBUI
    6. HAJUI NINI ANATAKA KWENYE MAISHA YAKE, utaambulia headaches
    7. Amekuona wewe KIRAKA?

    achana nae
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kutesa kwa zamu...mwanzoni wewe ndo ulidengua kuolewa, jamaa lazina naye aliugulia kimoyomoyo..........imekuja zamu yako kulia unaona kama yeye ndo mbayaaaaaaaa............

    Kama mwanzoni ulikataa kuolewa mwanzoni ni vyema uwe mvumilivu sasa wakati mwenzio anadengua, itafika muda muafaka mta-converge.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    u did not take advanyage of the opportunities presented to you in advance
     
  18. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,667
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kataaa Mwaego! Kwanini akufanye 2nd choice, kwenye mapenzo hakuna 2nd choice! Ukikubali utaendelea chaguo la pili!
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwenzangu miaka yote hiyo natumika tu,no way!!!
     
  20. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dada ngoja niwe Dr. Phil.
    Huyu jamaa achana naye....hana mpango na wewe. Kuwatuma dada zake kumwombea msamaha kwa transgressions zake inamaanisha kwamba hayuko serious na wewe, pili anakuchezea. Unahitaji kum DUMP...umesikia dada yangu...mpige chini tena wala si kwa kelele wala purukushani wala usilete umati...kuwa mstaarabu chukua 50 zako...You know what....atakuja tu kukutafuta...sio leo may be sio kesho lakini atakuja tu....I promise you...najua maisha yatakuwa ya shida or whatever but you what...ili kupata fresh start lazima upitie kunako muda mgumu...na majaribu...You can do it....ni kipindi kidogo tu utakuwa miserable but ninakuhakikishia miezi mitatu utamsahau huyu mtu...maisha yako yatabadilika....you deserve better...not this....achana nae...fanya maamuzi magumu usipokee simu zake kuanzia leo.
     
Loading...