Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananionesha kila kitu SKYPE!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by leroy, Jun 1, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni miezi mitatu sasa naenjoy maraha tele ya binti wa kitanzania aliye masomoni Netherland.
    usiku tunajinafas vya kutosha kwa kuoneshana kila kitu.
    Kwangu hoja ya distance relationship doesnt work ni kama hoja isiyo na mashiko.
    Naenjoooooooooy!
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahah haya bwana wewe jienjoy kijana wala usipate tabu.
    sasa hapo mwisho wajidanganya...wewe wala kwa macho wapo wanao tomasa na kuonja utamu halisia na sio via skype!
     
  3. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia usiishie kuona tu, kula wale wengine... Shaurilo!!!

    Sent from my BlackBerry Porsche using JamiiForums
     
  4. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Potelea Mbali, Naridhika
     
  5. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Hahahaha!!! Ama kweli penzi ni kitovu cha uzembe, kaka unaambiwa unakula kwa macho unasema " potelea mbali"???? Haha


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chembelecho cha watani wangu "Waona ganda tu ndizi ya wenye kupanda"
     
  7. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tena kaniambia atakuja mwezi August, sipati picha,...
     
  8. b

    bia JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    enjoy bna kwa mda ulopo nae jiachie nae akija ondoka uwe umefurah angalau,mwambie akuonyeshe hadi 0717
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wasukuma wa busanda hawaijui hata iyo skype,jamani tz haijaendelea kiivyo,kama unamudu ujue mpo wachache in tz.
     
  10. kizoleo

    kizoleo Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya kuji-express mwenyewe hayo du! haya bwana.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukimaliza kula kwa macho unatumia sabuni gani kupiga bao
     
  12. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia sasa usije ukawa unapiga punyeto baada ya hapo
     
  13. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wee chukua dhambi za kibwege tu,moto unakusubiria
     
  14. by default

    by default JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unauliza makofi polisi hapo ni fulu uzinzi ,ivi wewe uone viungo vya uzaz vya jinsia tofauti tena mnakuwa mnaongea usipopga basi we si riziki alaa
     
  15. b

    bigbumper Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipange mkuu bora uangalia porno za cherokee zinaraha kidogo hapo si anakulocha tu
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    endelea kula ugali kwa picha ya samaki...
     
  17. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hivyo eeh?

    Basi na mimi sent from my nokia tochi yusing meseji of kawaida.


     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    unakula ugali kwa picha ya samaki? loh......
     
  19. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kama unaridhika pouwa vumilia inaonekana mnaridhishana na wewe unajisaidia kuja pia.
    Ila duh mwanamke huyo ana moyo, labda pale mjini Amsterdam red district ndio home kwake.
    Pia unaweza ukaja ukapenda mambo mkikutana, kama unamzungusha yeye anategemea mtaenda mbali na wewe unaandika kujiringia eti long dist huwezi basi mwambie unavyotaka.
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona kama unajidanganya tu, wakati wewe unaonyeshwa tu wenzako huko aliko wanakula live. Hata wa kuonyeshwa pia unaweza ukawa si peke yako, fahamu kwamba na wengine waonyeshwa pia.
     
Loading...