Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananing'ata! Kwa kweli naumiaga!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtego wa Noti, Oct 25, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa hii inakoelekea ni balaa!!

    Hivi hii ni starehe au ni kitu gani? Et mtu mko kunako sita kwa sita, mara katika kuandaana ili kila mtu aingie katika ulimwengu ule akiwa na raha......demu anavamia nipple zangu!!!......anaanza kuziminya na kuzing'ata kwa meno kama vile anataka kuzichomoa.......anazing'ata weeeh..mi najitahidi kujikaza kwa kudhani kuwa labda atacha muda si mrefu....anaachia...anang'ata....anaachia...anang'ata!

    Sasa sijui na yeye ndiyo namna anavopata raha akining'ata? Kila ninapokutana nae, mi hutoka nikiwa na maumivu makali kwenye nipple zangu baada ya gemu! Nikimuuliza anasema eti hata yeye hajui kwa nn inatokea ivo! Kuna muda mpaka nilikuwa nafikiria nitafute helmet ya kifuani lakini nazo hazipo halaf itaharibu mtiririko wa mpenzi! Sasa nimfanyeje huyu kiumbe?
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni mkeo huyo au?
     
  3. Principessa

    Principessa Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo balaa
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    siyo mke wangu...ni galfrend tu!
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Pole mzee!mweleze tu ukweli kwamba unaumia akifanya hivyo!
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unjua huyu kiumbe ikifika mida ya kuandaana anakuwa kama kachanganyikiwa, sijui ni vile ninavyomfanyia? halaf nikimwambia anasema...''am sorrry! sikumbuki kama nimefanya ivo kabisa''
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teena ni balaa si ndogo....
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wew wakat ukizinyonya zake mn'gate kdg apate fleva...
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Vaa bullet proof.
     
  10. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie ukweli iko cku midadi ikimpanda vizur utakuta gololi moja haipo..mwambieee kuliko kuumia..
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    akitaka game mkaushie kwa muda, akiuliza vp mbona unampotezea? mwambie unauguza maumivu ya chuchu, lazima aache unless kama atakuwa na pengine pa kupoozea
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha!!!!! nimng'ate? mi nampaga fleva tu! nikimng'ata kisawasawa itakuwa balaa
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    vijana acheni zinaa
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa!!
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jaribu kumwelewesha kama hupendi au umgeuze msiwe mnaangalia au ukaruhusu akutzame kifua
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ataacha kuuma hizo vitu ukimuoa
     
  17. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    point to be noted
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    .....me love this avatar.....[​IMG]
     
  19. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Plz The Boss niruhusu nitumie huu msemo... "JF is never boring" nimecheka saana.

    ......"anazing'ata weeeh..mi najitahidi kujikaza kwa kudhani kuwa labda atacha muda si mrefu....anaachia...anang'ata....anaachia...anang' ata!" Pole sana Mkuu.
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante kwa ushauri. duuh, kwa hiyi inabidi akitaka kung'ata tu,,,,namkimbia...
     
Loading...