Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananilea Nkya (TAMWA) very good

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 3, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wote walioangalia ITV jana, waliona jinsi kiongozi wa TAMWA, Ananilea Nkya alivyolaani kitendo cha JWTZ kujiingiza katika masuala ya CCM. Hivi ndivyo inavyopaswa kuwa sababu hasa wote ambao wanajihusisha na masuala ya elimu ya uraia semeni wazi. Kama kuna anayeweza kuingiza ile picha ya mama Ananilea Nkya, itakuwa vyema kwa ambao hawakuona. karibuni jamvini
     
  2. M

    MC JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Safi sana,

    Ananilea, keep it up
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huwa na mu-admire sana mama huyu kwa misimamo yake. Hasa yale matangazo ya TV kuhusu rushwa katika uchaguzi, kwani huwa yanawachoma sana CCM waliozea kutoa rushwa.
     
  4. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Women's Power! Hata mimi nampenda na kumkubali sana Mama huyu kwa ujasiri wake.
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mama mzalendo sana huyu! Kwanza akiongelea joambo unaona kabisa anauchungu. Mungu akutie moyo mama
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ivi mlimsikia JK aliahidi kuwa uongozi ujao ni 50 kwa 50 kati ya wanaume na wanawake
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa bahati mbaya JK hana nafasi tena ya kuunda serikali. CHADEMA ikishinda, nafasi za kupeana bila maarifa zitafutwa ili tupate hela za elimu na afya bure. Mungu ambariki kile anayepinga mafisadi, Amen:A S 13:
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa mama ameongea vizuri lakini je, amiri jeshi mkuu ana maoni gani kuhusu vijana wake waliamua na wao kuingia kwenye siasa wakiwa wamevaa combat zao??

    binafsi sidhani kama kuna mtanzania anahitaji kuhutubiwa na mnadhimu mkuu wa jeshi kuhusu kazi ya jeshi kulinda amani... nadhani JWTZ waliamua kutumia gobore kuua nzi

    je, kauli ya mama nkya ina impact yoyote kwa amiri jeshi mkuu na jeshi lake?? au ndio watamuona na yeye katuni tu?
     
  9. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    message sent
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    and received as well
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kudos to TAMWA.......kudos to Mama Nkya
     
Loading...