Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananikonga moyo ..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kisasangwe, Aug 13, 2010.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nadhani trafiki wote wa jiji hili wangekua kama huyu katika uongozaji wa magari baaaasi folen ingekua haiumizi hata kidogo

    Huyu dada mara nyingi yuko hapa Ubungo mataa,yani yuko fast, akiwepo yeye watu hatuogopi foleni manake ni mambo ya chap chap. Watumiaji wa njia hiyo nadhani wanamfahamu. Huwepo mida ya asubuhi mara nyingi. Naomba wenye kumfahamu wanifikishie salaam. Aambiwe ananifurahisha.
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Duh umekariri kazi ya traffic mwenzangu!?
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inatia moyo kuwapongeza wanaostahili pongezi, wanaotoa pongezi kwa kuwatia moyo wenzao watekelezao kazi zao nao wanastahili pongezi.Big up.
     
  4. G

    GEOMO Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    yupo na kijana mwingine pale mataa ya fire naye ni kiboko ya foleni. Nadhani watumiaji wa barabara ya morogoro wanafahamu kabisa kuwa ukiona foleni inatembea kwa kazi ujue yupo yeye. Na hii inadhiirisha m2 akiipenda kazi yake ataifanya kwa ufanisi. Big up watumishi wote wanaotumika kwa moyo wa uadilifu .
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    binafsi kuna broda mmoja... huwa namuona zaidi pale mataa ya Fire.... anavyovuta foleni utadhania anacheza sebene... foleni zinatembea fasta.... namkubalisana huyo!!:smile-big:
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up! Huyo astahili pongezi. Lakini kuna wengine wanakera, badala ya kupunguza jam waongeza. Wajifunze kwa huyo WP.
     
  7. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apandishwe cheo awe mwalimu wa somo maalum la kupunguza foleni. big up WP
     
  8. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanatimiza wajibu wao ila pamoja na hayo wanastahili pongezi hasa yule WP pale ubungo.
     
  9. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha enzi za Afande Shapu pale Msimbazi alivyokuwa anasaidia kwenye foleni ya abiria kuingia kwenye daladala na UDA. Pia uwanja wa Uhuru (wakati ule ukiitwa uwanja wa Taifa) kwenye mechi za Simba na Ynaga, alikuwa machachari kwelikweli. Alikuwa na mkwara mbuzi hata hivyo, utakuta anamchimba mtu mkwara na kumwambia kwamba hategemei bastola aliyoifungia kiunoni kama kinga yake, bali ukitaka kuchapana naye anapangua vyote afu mnazipiga kavu kavu. Sijui yuko wapi Afande Shapu
     
  10. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa ila muwe waangalifu kwani kuna mmoja pale Tazara naye ni sharp lakini anaweza kuwagonisha muda wowote.
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana wa mataa ya FIRE ni kweli anajitahidi sana lakini ananikera kitu kimoja tu, KUTUMIA MKOROGO, aache bana, au ana asili ya Kongo?
     
  12. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi napenda tujadili utumishi wake kwa taifa hii habari ya anakaa dk ngapi kwenye kioo ni utawala binafsi pengine ndio spirit ya kazi yake, big up kwa woote wanaojituma katika hii nchi hii yenye viongozi wasiowajali watu wao, hongera kijana wa fire fanya kazi mungu anakuona.
     
Loading...