Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananifaa kweli huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Feb 2, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimebahatika kukutana na girl super cue na tukapanga mambo mengi.
    Cha ajabu tukapanga tukutane one day ili kubadilishana mawazo akaniomba nimjie na zawadi kwa bahati mbaya hakuiependa hiyo alikuwa anahiitaji. Nikajitetea tutakwenda weekend akachague. Baadaye ananitext kwamba cwezi kumdharau kiasi kile. Akaomba tuachane. Jamani hii imekaaje ushauri plz
     
  2. M

    Meander Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Achana naye huyo ni mvuvi wa vitu tu
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tafuta mwengine.
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hujashtuka tu!
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo hakufai kabisaaaa,tafuta mwingine
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unahitaji ushahidi gani zaidi?
     
  7. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha uzembe wewe yaani hata hili unatuomba tukushauri, haya ushauri wangu nasema hivi anakufaa sana maana hapendi unuder-estimet
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Achana naye wala hakupendi huyo atakusumbua tu!
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Hii imekaa hovyo_..kosa ulilofanya ni kumpapalikia kwa kumpelekea zawadi muda usio mwafaka kwake na kwako pia....tafakari na chukua hatua mkuu
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kusoma hujui hata picha huoni? Huyo ni gold digger................Ila sometimes wanaume huwa tunajipa sifa tusizostahili,pengine umeenda na Benz la kuazima halafu unamletea zawadi ya simu ya philps 1991 model!
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    kamata jambazi la kike hiloo
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    ulimpa zawadi gani?
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanza utaombaje zawadi?yaani wewe kitendo cha kuomba zawadi ulitakiwa uamke?pili kitendo cha kutoipenda na kuwa wazi this early ni cha pili?tatu kukuambia muachane its very obvious your not one her type,two her standard,three not a man enough for her,
     
  14. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ya gharama sana. Na namshangaa kwa kushindwa kuona jinsi nilivyomjali, anabeep nampigia.
    Hadi sasa zawadi nimeirudisha dukani na bado cjapata mtu wa kumpa na muuzaji anasema hawezi kurudisha pesa. Hivyo kama msichana yuko tayari tuwasiliane nimpe for free kama zawadi 0712-756-743
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    aiseeeee!.....inaita_kweli nimeamini JF ina watu wa aina zote.
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha mkuu alikuona huna mpunga amekuomba zawadi wewe umepeleka zawadi feki ya mchina wapi na wapi mademu wanaangalia mpunga mzazi
     
  17. ram

    ram JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Huyo na pepo la ROHOMTAKAVITU, wala hakuwa na mapenzi ya dhati kwako
    Kweli umeumia hadi unataka kutoa kama sadaka? Mungu atakusaidia utapata mwingine
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili ni swali la msingi sana ambalo tunapaswa kumuuliza huyu bwana
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke kakuomba zawadi, wewe umepeleka zawadi asiyo taka sasa anayo haki....mana kukupa mtihani mmoja umeshindwa, kama ni super cute kama unavyo sema, wewe kabembeleze achana na jamaa wanao sema hakufai...ukimuacha wengine wanachukua.
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Utapelekaje zawadi siku ya kwanza.
     
Loading...