Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananichukia wakati anamchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 29, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Wakuu, ilitokea nimefahamiana na dada mmoja, na tukawa marafiki wazuri, ila sikuwahi kumwambia chochote kama uchumba. Baadae nikawa mbali naye kidogo, kilicho nishangaza ni majibu ya mkato, fyongo, no explanation, kitu ambacho hakikuwepo mara ya kwanza.

    Alisha niambia ana mchumba, sasa nashangaa kwa nini ananichukia wakati mchumba anaye?

    Naomba msaada kwa wenye uzoefu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,347
    Trophy Points: 280
    Kuambiwa ana mchumba sio lazima iwe kweli
    yawezekana alikuwa anajipandisha chati ili upande bei

    too much hate is love

    hakuchukii,amekukasirikia kwa kushindwa kumsoma game lake

    kwa ufupi wewe umeshindwa kwenda na beat lol
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, na-bold tu

    too much hate ni love
    ukiona watu wanachukiana lakini wanakimbizana kila siku wapishe wakimbilie chumbani.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    kata mawasiliano
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    hahahahaha, kongosho utapasua mbavu zangu!!!!!!!
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Je unanishauri ni nifanye
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unataka explanation kama nani? Ama unampenda? Kama unampenda muambie. Otherwise hayo majibu ya mkato ama no.explanation inawezekana kuna mtu anamuweka busy ndo maana hataki usumbufu kiviile. Mjini hapa, siku hizi tumejifunza kutopandiaha vioo manake hakuna guarantee wanaume wenyewe hamsomeki.
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    ushauri wa kitu gani sasa?
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kashindwa kuusoma mchezo, LOL!
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe kama una-maindi tupia kamba
     
Loading...