Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananiambia ana hamu na mimi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Mar 19, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,081
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Kuna msichana nilikuw ana mahusiano naye kwa kipindi cha kama mwaka mmoja.
    Kutokana na kushindwana tabia tukaachana mwezi wa kwanza. Sasa amepata habari kuwa nina mwanamke mwingine amekuwa akinipigia simu mara kwa mara kuwa ana hamu na mie, eti niende kwake nikamkamilishie harara zinanzomsumbua.
    KAMA SI KUNITEGA NA KUTAKA KUNIHARIBIA PENZI LANGU NI NINI ANACHOKITAKA KWANGU?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ulaji huo bujibuji changamkia tender!!!!!!!!!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :):) inavyoonyesha hata wewe unatamani kukumbushia bujibuji ..
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    lakini mbona ni kawaida................ ni kawaida kama hakuachana kupitia kituo cha polisi ama ICU...............
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl sayz:

    ah ah ah uncle buji mwambie golden chance neva come twice alichezea bahati huyo mwambie hana lake tena amelamba dumeee
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,081
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    we imewahi kukutokea issue kama hii?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe huna hamu naye?
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sprry, we unayo mkuu??.....................
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    akili unanichekesha sana leo!mpe hi mrembo wetu!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,081
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    msg delivered anti therengeti.
    I miss u
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    achana nae,anahiataji kukuharibia
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bujibuji una dalili zakuoa wanawake 2
     
  13. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Angalia usawa tu,analipa?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,081
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    nimeshakula kiapo cha kumkataa shetani na kazi zake zote na mambo yake yote, na raha zake zote na milki zake zote.
    Nimejitoa kikamilifu kuwa mwaminifu kwa msichana wangu.
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Una majibu yote Bujibuji, labda tu kama umetaka 'kuutua mzigo' ulokukaa kifuani.
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Maamuzi mengine hata hayahitaji ushauri.
     
  17. Sydney

    Sydney Senior Member

    #17
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina haja ya kuuliza bwana tumia akili za kuzaliwa hapo kaka, utaja lala kitandani miaka na miaka! ooh shauri yako!
     
  18. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mpotezee Buji. Bahati mbaya imani inaweza kukuingia ukaamua kumkubalia kumbe kakuwekea mtego akuharibie kwa umpendae ukajikuta kote umeharibu,sijui utamlilia nani. Achana nae,nafasi hiyo aliipoteza mwenyewe.
     
  19. M

    Mwano Member

    #19
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr. bado unajishauri? aisee huyo bado anakumbuka dozi ulizompa , mpe nyingige ili hata miaka mia asikusahau!
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huyu uliyenaye sasa ni mkeo? kama sio hizi ngonjera za kumkataa shetani ni kama nyimbo za taarabu kule uswazi!

    Weye nenda kamege; and no holds bared!
     
Loading...