Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anang'ang'ania kuwafahamu wazazi wangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwamatandala, Feb 20, 2011.

  1. M

    Mwamatandala Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waungwana jamvini habari?
    mimi nina mpenzi wangu tupo kwenye mahusiano takribani mwaka mmoja sasa.na nimemuahidi kwamba nitamuoa.
    tatizo lake kila siku anataka ni kamtambulishe kwa ndugu zangu.mie nimemwambia asubiri nimalize masomo kwanza lakini hanielewi.naomba ushauri wenu,je ananipenda kwa dhati au lengo lake ni kuolewa tu?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inaonekana ulipömtongoza uliingia na gia za ndoa:rain:
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ana age gani? Inawezekana anazeeka anataka ndoa wewe unampotezea muda!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kama kweli ni mpenzi wako wa dhati why usimuonyeshe nduguzo,kumfahamisha kwa ndugu sio kumtambulisha rasmi ila ni kuweka ukaribu zaidi wenye manufaa kwa pande zote na kuongeza ushirikiano wenu katika mambo mbalimbali
    Sasa hiyo fichaficha yako isijefika siku nduguyo akakutana nae akamtongoza bila kujua ni shemeji....
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na wewe unaogopa nini kumtambulisha kwa ndugu zako, au ina maana yeye ni for school use only. Basi mwambie ukweli
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mahaba ya siku hizi bwana yamejaa mashaka tupu....mtu akigusia kitu kidogo tu mwenzie tayari mawasi wasi....:spider:
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    umalize masomo yepi ya secondary au chuo? kama ni secondary ni kweli unaweza kuogomba kuwa wazazi watakuona kuwa unachezea hela zao kwaajili ya wasichana lakini kama ni chuoni nafikiri hakuna kizuizi maana chuoni kuna watu wazima. otherwise unaintention zingine ndo maana unakataa kumpeleka kwa nduguzo
     
  8. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaonyesha wewe hujiamini ktk hayo mahusiano pole sana................. weka wazi funga ndoa
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    we Saaly unakula nini hapo?
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ndizi! karibu lol
     
  11. P

    Pokola JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :rain:
     
  12. M

    Mwamatandala Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashkuru wadau kwa ushauri wenu mahsusi.hatimaye nimefunguka na naweza kufanya maamuzi sahihi.mbarikiwe sana.
     
  13. M

    Mwamatandala Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nipo chuo.ila nataka nilipe umuhimu wake suala hili.ndio maana nilitaka kulitekeleza baada ya masomo.
     
  14. M

    Mwamatandala Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ana miaka 26. Na mimi nina umri huo huo.
     
  15. M

    Mwamatandala Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hujakosea muungwana,ni kweli niingia kwa gia hiyo kubwa.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    that is strickly prohibited for men...only ladies
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280

    Kabisa mkuu kama kweli una nia ya kumuoa kuna ubaya gani kumtambulisha kwa Wazazi?
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpeleke tu kwa wazazi....ile si ndoa...ni hatua tu itakayompa amani na imani kwako.......!!!
     
  19. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu wewe mtambulishe kwa wazazi na ndugu wengine ila kwenye ndoa mwambie asubiri mpaka umalize shule.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280

    Ni ndizi kweli hiyo? :behindsofa:
     
Loading...