Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anamtongoza kijana wangu wa ng'ombe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 16, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Mungu kanijalia mifugo mingi kiasi ambayo iko eneo la Buyuni kata ya Pemba Mnazi, Tarafa ya Kigamboni ambako ndiko shamba langu liliko.
    Jirani ya shamba langu kuna msikiti na sheikh mmoja anaishi hapo msikitini.
    sheikh huyo amekuwa akimsumbua kijana wangu kwa kumtongoza na kumuomba wawe wanafanya mapenzi (wote wawili ni wanaume).
    Kijana wangu amekataa lakini sheikh anaendelea kumfuatilia, je nifanyeje ili kumkomesha sheikh na hiyo tabia, maana kijana wangu anatishia kuacha kazi iwapo sheikh ataendelea kumtongoza.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!!Ana balaa kweli!!
    Nenda kampige biti ajue umejua labda atakoma!!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha jamani tunaelekea wapi sasa?? Mwambie huyo kijana wako ampotezee kwani atambaka??? Na akimuona akae mbali nae na ikibidi hata asimsalimie kabisa hata kama ni mzee kwake amchunilie kwa mbali?? Kakosa wanawake huyo sheikh jamani mbona wapo wa kumwaga tu kama anataka T**** mbona zipo tu akachukue kwa bei anayotaka asije mwaribu kijana wako Mikela kaa nae chini mweleze asimsogelee kabisa akimuona abadili njia wazee wengine bwana hawana hata haya jamani aaahghh hii dunia imekwisha kwa kweli
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Halafu pia wewe mwenyewe nenda umweleze umeshajua njama zake so akijua ameshakwambia na umejua atapunguza makali
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kumfuata sheikh ili kumkanya akome hiyo tabia yake chafu, lakini kila akiona nimepaki gari huwa anakimbia kujificha.
    Jumamosi nataka gari niliache mbali na shamba , ili nikampe shule
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Andaa mtego. Uwe na camera kabisa na walau mwandishi mmoja wa udaku awepo.
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hii thread kama ina udini hivi???
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli hatari ya denja
    M,FATE MWAMBIE MADUDU YAKE
    AKIJUA UMEJUA ATAACHA KM SI KUPUUZA
    MWAMBIE KWA UFUP NA KWA KUMWELIMISHA NA KUMTISHIA KM, AKIENDELEA UTAMPELEKA POLIS
    ATAACHA.
    masheikh sjui manani....wna matatizo na i kitu ennh?mwanaharamu mkubwa uyo!!!!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Huyo sheikh ana laana. hivi inakuwaje dume zima ukamtongoze mwenzako?
    Ni kipi ulichokitamani kwake?
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haya ni mawazo mgando kabisa!jamaa muda wote yeye anawaza TIGO tu hii ni balaa!
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    labda huyo mkata majani ana mvuto fulani hivi wa kichoko
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    We una yako duh sheikhe tena?
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Udini unatoka wapi?siku za hivi karibuni tulikuwa tunaongelea padri aliyebaka,vipi masheh wapenda TIGO wakizungumziwa unaoanisha na udini?Vipi mambo aliyoyafanya padri kimaro pale chuo kikuu cha Dar es salaam?mbona haukuwa udini?wewe ni mbumbumbu kabisa hujui unapotoka na unapoelekea!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Wakisemwa mapadre mnaona poa, wakiguswa mashehe ndio mnaleta habari za udini.
    Ufirauni haujalishi status ya dini, mi naona kweli shehe anataka kumparamia mchunga ng'ombe
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    Mkuu vipi sheikhe hawezi kufanya kosa kama hili?ni mtakatifu?hana ubinadamu?Hapendi TIGO?Teh teh teh...!!!
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    Mh!tobaaaaaaaaaaaaaaa.......wewe ndiyo hufai kabisa!Inaonekana wewe unapenda sana TIGO!!!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Nimemtoa kijijini kwetu kamsamba, ni mshamba haswaaaa hana mvuto wowote, ni mchafu ile mbaya, namshangaa hata huyo sheikh anababaishwa na nini? mi nadhani ni hulka na tamaa zake mbovu ndizo zinazopelekea kumtyamani mchunga ng'ombe
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tukutuku lugha hii kama kali vileeeee!!!!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    katika zoezi hili mnabidi mfanye haraka sana vinginevyo mtapishana naye mlangoni anatoka akiwa ameshamaliza kazi!!
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si ale tigo ya mkewe!!!
     
Loading...