Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anampenda sana ndiyo maana hatamgusa….

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jul 6, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Yumkini hawa marafiki wawili ambao walisoma wote kuanzia chekechea hadi kidato cha nne na baadaye kutawanyika kila mmoja kiguu kwa njia kwa minajili ya kutafuta riziki ya maisha……………..bila ya hata kuagana kiutu uzima……………………………………………………..

    Baada ya miaka 35 hivi wakakutana nchi ya watu……….Marekani. Kidosho sasa kaolewa na mzungu na ana watoto wawili huku njemba nayo mambo siyo mabaya anao wake 5 and still counting………………………akiwa na mmatumbi mwenzie kutoka nchi moja ya kiafrika iliyojibatiza jina hivi karibuni……………….”NOLLYWOOD’

    Hawa wa TZ walipokuwa bado makinda walikuwa ni chanda na pete bila ya kumkashifu Mwenyezi Mungu kwenye utukufu wake kwa kuchakachuana…….lol………………………………….lakini sasa kila mmoja anajilaumu kwa hilo na sasa wanapeana mashinikizo ya kuirarua TORATI TUKUFU………………………………

    Wana visingizio lukuki vikiwemo…………………………at those were the days tulikuwa tunasumbuliwa na maradhi ya kuogopana si wajua utoto tena………………………lol……………………………………

    Kidosho naye anajibu mapigo akinena ya kuwa mzungu wake pamoja na kujaa michuzi kishenzi ni baridi sana…………………..yarabi………………………………………..kwa hiyo ananalilia damu motomoto ya kimatumbi………….Mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhh…………

    Na njemba yajiliwaza ya kuwa Mnoolywood wake kamchosha na tambo zake za kusifia makwao huku akisigina Bongo na nchi nyingine kama hizo ambazo hudai…….ngebe nyingi lakini utekelezaji ni sifuri yenye makengeza………………….lol……………………………..

    Njemba aliponiuma sikio na kutaka ushauri sikumkawiza kwa kumlipua bila hata chembe ya huruma ya kuwa majibu kidosho mwenye makeke kibao ……………………….kuwa …………………………..Anampenda sana na ndiyo maana hawezi kumtafuna………………………lol…………

    Wenye maoni tofauti ya haya karibuni sana…………………………………………….ninawakilisha………hoja mezani………….
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata sijaelewa kitu....sijui ni usingizi!!
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bwahahahaaa
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mmh, we Lizzy wewee, haya bana, n'waYz I luv u th way you are :msela:
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Dawa ya usingizi ni kuuchapa tu hakuna nyingineyo..................
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa wanataka kudhini au?
     
  7. charger

    charger JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu yani nikifika mwisho nasahau story ilivoanza
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie nukta zimenichanganya...ngoja nizimue then ntarudi.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Shigongo anatafuta wasaidizi ktk shughuli zake za utunzi wa hadith so mkuu ka vp apply.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    andika kwa herufi kubwa afu pgia mstari.
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kasema eti kulikuwa na jamaa mmoja............ enzi za utoto ...........alikuwa na kidosho sijui! ...........kha! mi mwenyewe nimechemka.hivyo videshi deshi huko kati ndio kabisaaaaa full kuchanganya.
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapo mwisho umenichanganya hii story inaelekea nzuri ila mbwembwe za mwandishi zitatufanya wengine tukose uhondo aliotaka kuufikisha
     
  13. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haijatulia! inaonekana wewe unapofanya mapenzi unasikilizia saaaana.
     
  14. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapa sioni kitufe cha thanks
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijaifahamu yote.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi naona tu *****
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mkuu tueleweshage basi tuelewe ili tucomment yaani mi sijaelewa kabisaaa!!
     
  18. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi saiv ni sa ngapi? mi ndo naamka
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haha pipo bhana! Hakijaeleweka nini au ndo mwajifanyia classical condition? m2 mmoja akisema hv wote mwafata?
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    [h=2][/h]
    Ndilo la tatizo la JF......akianza mmoja wengine tunamfuata kama nyumbu...............................sijui kama humu kuna great thinkers...........................au ni kiwanja cha ubabaishaji tu................................
     
Loading...