Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Analazimisha nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mnyahati, Mar 10, 2012.

  1. M

    Mnyahati Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna binti nilimtokea na alikubali kuwa mchumba wangu. Baada ya mwezi mmoja iv nilienda kumtembelea kwao na kumkuta akiwatukana wazaz wake livelive, kuanzia siku hiyo mayon mwangu nilimtoa kabisa kwan hata majirani walinidhibitishia kuwa hiyo ndo tabia yake. Mentally yuko fit na ameua six this year. Nilimwabia ukwel kuwa simhitaji tena lkn analazimisha nifanyeje?
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    gonga kisha tambaa
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama kweli humuhitaji basi simamia uamuzi wako... sidhani kama anaweza kukulazimisha uwe naye unless na wewe mwenyewe uwe design ya 'sitaki nataka'
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kama ulikua unataka kungonoka poa, kama kuoa sahau!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We gongo,then lala mbele!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole sana kaka.
    Ila inaonekana ulimtamani tu,kama ungempenda hiyo sio sababu
    hasa ukizingatia kuwa hauja chukua hatua yoyote kumsaidia aiache.

    Kama unatafuta malaika,ume chemka maana hauta mpata.
    Kama ume mpenda muite na mwambie ali kukwaza sana kwa ulicho kiona
    na unapenda awe mke wako ila kwa tabia hiyo,rekebisha.
    Akishindikana baada ya kuongea nae,na marafiki zake etc. hapo sawa,lakini sio unavo fanya sasa.
     
  7. M

    Mnyahati Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    n'shamwambia lkn siku nyingine alimkemea hata kakake pia
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,then let the wisdon in you make a ride.
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Piga mashine,kata mbuga! Hamna mwanamke humo!
     
  10. M

    Mnyahati Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you!
     
  11. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Angalie isije ikaw kesi baadaye, huwa wanavua Condom ili wapate mimba ya lazima baadaye akwambie muoane ili kutunza mtoto pamoja
     
  12. m

    mtukwao2 Senior Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo sio tatizo sana mkuu, u can still have her na kila kitu kikaenda sawa... ndoa ni mkataba na kila mkataba una makubaliano yake.. jitahidi tu kwenye makubaliano yenu liwepo la kutokukutukana wewe na wazazi wako basi... hilo na kuwatukana wazazi wake ni juu yake na wazazi wake ambao walishindwa kummodify kitabia... ! akishindwa kucomply na agreements sheria ile mkondo wake.
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Kama anakulazimisha muoe; I mean marry her, huna jinsi.
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu inaonekana wewe ni mtaalaamu wa kugonga
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama kwa maneno haskii mwambie umeathirika na lile gonjwa letu. Hii trick niliwahi kuitumia na iliwork
     
  16. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Na alivyo asha ngedere atakufata hadi ofisini akumwagie ma-nzi! Utakoma mwenyewe! We achana na huyo psycho anatukana hadi madingi zake huyo ni mwehu!
    Ukila mzigo utajuta, kwanza anaacha bra, kesho anaancha chupi, keshokutwa kanga na chanuo na creme, sandals! Wiki ikiisha anakuja kufua nguo zako na kufagia na unakuta kapika misosi. Wiki ya pili na ya tatu, utamuelewa varangati yake!
     
  17. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama unampenda kweli jitaidi kumrekebisha iyo tabia ikishindikana basi ndio umuache
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    watu tuna mapungufu lakini ya kuwatukana wazazi wako thats too much, next time atawatukana hadi wazazi wako, mwenye macho haambiwi tazama.
    chukua maamuzi ingawa no one is perfect.
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dalili za mvua ni mawingu. Kama ameweza kuwatukana wazazi waliomleta duniani na kumsomesha mpaka kamaliza hiyo six, sidhani kama wewe pia utakuja kusalimika na hayo matusi yake.

    Nafikiri umepata neema ya kujua hili tatizo mapema kabla haujajifunga na kitanzi cha ndoa. Simamia msimamo wako kukwepa matusi yatakayokuja kukupata wewe na wazazi wako baada ya ndoa ambayo yatakufanya uje uione dunia chungu.....
     
Loading...