Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anakatazwa kutoka ndani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Mar 22, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Heshima wakuu...

    Kuna jamaa yangu ambaye tumekuwa pamoja nikiwa na maana michezo ya utotoni na shule ya msingi pia tumesoma darasa moja kule kijijini kwetu. Amekuwa kama ndugu maana ndiye alinipokea hapa mjini kabla sijaanza kujitegemea.

    Matatizo yalianza alipooa, baada ya miezi kama sita hivi nilipigwa marufuku na mkewe nisiwe na mazoea na huyu jamaa eti namtafutia wanawake, pindi tunapotoka pamoja hasa siku za wikendi. Kuepusha mgogoro nikaacha kwenda nyumbani kwa jamaa na kama kuna shida ya muhimu namuibukia ofisini kwake. Si mimi tu, bali marafiki wote wa karibu wa jamaa walipigwa mkwara kama mimi.

    Ishu ni juzi huyu jamaa kaja kuniomba ushauri amfanye nini mkewe maana kero zimezidi, akichelewa kurudi kazini ni zogo, na akirudi haruhusiwi kutoka labda atoe sababu za msingi kwa nini anatoka na ikiwezekana wanatoka wote. Kifupi jamaa hana sauti mbele ya mkewe.

    Nilimshauri jamaa hii ishu aifikishe kwa wazee akianza na mshenga, kabla ya kuchukua uamuzi. Mke wa jamaa ni mama wa nyumbani.

    Nimeileta hapa ili tupate uzoefu kutoka kwa wataalamu wa mahusiano na mapenzi huenda tukapata uzoefu kwa waliowahi kupata mkasa kama huu.

    Nawasilisha...
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyo Mama anamatatizo anafikiri kwa umri huo huyo jamaa anashindwa kutongoza mpaka akusubiri wewe uje umtongozee akili finyu sana hii.

    Huyo rafiki yako nae huyo mwanamke toka wako wachumba alikuwa halioni hilo la kuwa controled na mwanamke akalizuia mapema??

    Namuonea huruma huyo mwanaume maana navyojua mimi mwanamke akipata nafasi mwanaume atajuta ni mara 1000000000000 ya mwanaume kuwa hivyo.

    Msaidie mwenzio mpe mwongozo kabisa hata umsindikize kwa mshenga maana inaweza kuwa hata huko anakatazwa kwenda.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu jamaa hadi namuonea huruma, maana sio muongeaji. Huyo mwanamke inaonekana alificha makucha yake wakati wa uchumba, lakini cha kushangaza siku ya harusi wazazi wa mwanamke walimtahadharisha jamaa na wakamwambia kuwa mkewe ni jeuri hivyo asisite kumshikisha adabu pale atakapokuwa mkorofi, tulidhani ni utani bwana, baada ya miezi sita yale yaliyosemwa yakaanza kujionyesha..
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hili liko wazi kabisa anakatazwa kutoka, nilipomwambia ushauri huo akaanza kuwa na wasiwasi eti ataendaje??
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ila kwawanaume wa sasa naona hiyo inafaa zaidi!!

    ila we mwanamke naongea na ww, heshimu marafiki za mumeo bila marafiki unafikiri kesho na kesho kutwa mnapata taabu itakuaje???

    naongea na ww mwanamke, "niwako akiwa kwako akiwa nje si wako" utakufa bure na pressure lol!!!

    au lbd mwenzetu umepata mume mwenye mtarimbo wa dhahabu??? Ama kweli kungwi wako aliyekufunda kala hasara!!!!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Kazi kwei kwei ina maana hata yeye kuwa mke wa huyo jamaa yako kwani wewe ndiye uliyemtafutia? Huyo uwezo wake wa kufikiri ni mdogo mno.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dah
    Yaelekea huyo mwanamke
    She is insecure kuhusu kitu fulani..
    lakini nacho shauri huyo rafiki yako
    anatakiwa amwonyeshe mkewe nani ni baba wanyumba
    asiwe lelemama sana

    Akaechini na mkewe na kumueleza anachofanya si vema..
    ajaribu kumwambia mkewe je ni vipi kama yeye
    Akikatazwa kwenda salon au kuonana na marafiki zake?

    Amwambi e mkewe ndoa si jela wanatakiwa wafurahie maisha
    ya wao kuwa wawili ..
    na ndoa bila ndugu, jamaa na marafi ni ndoa ya upweke..
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hapo kweli hakufundwa na kungwi!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Nadhani hajiamini labda kwa kuwa ni mama wa nyumbani!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hayo yote unayoshauri dada Afro yalishafanyika, ila mke kawa kichwa ngumu!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Kwahiyo huyu mwanamke ana tabia ya ujeuri kiasi kwamba hadi wazazi wanaimfahamu vizuri na walimtahadharisha jamaa
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    duuh mambo ya kufungiwa ndani haifai aisee,yani castle lite za nyumbani hazipandagi kabisa

    hapo jamaa akomae nae mpaka mwisho mama akimwaga ugali nae amwage mchuzi tu maisha ya kulindana na kufungiana ndani mi ningepata depression bana:ballchain:
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Sisi wenyewe tulishangaa, tulidhani labda waliongea vile kwa sababu ya kilevi, si unaelewa mambo ya sherehe!! Halafu mbaya zaidi kauli hiyo ilisemwa na wazazi wote wawili, hasa mama wa binti ndie alitia msisitizo!
     
  14. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    deleted
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi jamaa huwa anafungiwa mlango analala sebuleni akichelewa....hii niliipata kwa hausigeli baada ya kumdadisi wanavyoishi.
     
  16. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyo jamaa vipi ... alishapewa go ahead na wazazi wake sasa anataka ushauri gani zaidi?? ... hapo anajitia pressure tu ... mfupa alioushindwa fisi binadamu utauweza?? mwambie awe mwanaume na sio wa kiume!!
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuh

    Hivi huyu mshikaji hajawahi kuwa mkorofi hata utotoni???
    Nahisi hata ikitokea mkewe anatongozwa na njemba nyingine jamaa ata-mute tu kwa sababu ya upole wake. Na hata akiongea atatulizwa na waif wakee tu. Udhaifu mkubwa huu kwa mwanaume

    Mkuu Katavi
    Mwambie jamaa kwamba kuwa mpole too much ni udhaifu mkubwa sana ktk maisha
    Kiongozi yeyote hata wa makazini wanalazimika kuwa wakali ili kazi zifanyike, na nidhamu ichukue mkondo wake
    Ni sawa kwenda kusema kwa wakubwa lakin kama yeye hawezi kujitambua kama kiongozi wa nyumba na familia basi ataendelea kupelekeshwa aisha yake yote.
    Mwambie pia hakuna mapenzi ya namna hiyo bali anaburuzwa.
    Abadilike na aanze kuwa Baba wa kweli, kuwa na familia sio lelemama.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    aaaaaaaaaah hii mbaya sasa mkuu.. hamna mapenzi tena hapo bali visa na mikasa kama vip ampe talaka yake kila mtu ashike sabini zake
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    huyo rafiki yako alikosea toka mwanzo
    alipogundua kwamba amezuia marafiki zake kufika nyumbani alitakiwa kujua sababu na hapo ndipo alitakiwa kumwonyesha huyu mkewe kwamba yeye ndiye dume
    na kumbuka alikwisha pewa onyo wakati wa harusi
    hata hivyo hajachelewa aanze sasa kuchukua nafasi yake kama mume na mapema kabla mzizi haujakomaa
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kama ameamua kuwa jeuri kiasi hicho
    Mwambie huyo rafiki yako achukue likizo
    asafiri kwa wiki au mbili
    Asiache matumzi wala nini..
    labda hapo ataitambua thamani ya mumeo..
     
Loading...