Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anakataa kuzaa, eti mpaka baada ya kumaliza Masters!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yo Yo, Jul 1, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Jamaa’ngu mmoja ana mchumba’ke ila sasa ni kama hawaelewani kwenye suala la kuzaa…..jamaa sasa ana 30yrs old anataka mtoto na msichana ndio kwanza yuko college…..na shori kakomaa anasema yeye atazaa mpaka ahitimu masters ambayo kama kuipata ni baada ya miaka minne 4….
    …mna mshaurije huyu jamaa na mchumba’ke…...
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mimi nimemshauri wakati akimsubiria bibie amalize masters yake na yeye anahitaji mtoto basi atafute wa kumzalia na wakubaliane na bibie......maana naona jamaa ananyanyaswa...
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Wakubaliane kuachana, kwani inaonekana wana mielekeo tofauti, huyu mwingine anamind kuzaa na mwingine kusoma.

    Akimaliza masters na kusema anataka kufanya PhD?
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kwani uyo jamaa ameambiwa akifikisha miaka 35 hataweza kuzaa tena? angekuwa mwanamke ningeelewa.

    Kama hawawezi kuelewana kwa suala dogo kama hilo, je wakiingia kwenye ndoa itakuwaje

    By the way wanatakaje mtoto na huku hawajaoana?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    sawa sawa na mie nilimwambia hicho kitu.....shori anasema anataka maisha mazuri yaani akiwa na masters yeye kwake ndio atakuwa na maisha mazuri....wakati jamaa atakuwa keshakuwa kijeba......

    ......kitu kingine hawa wanawake hawaelewi jambo moja kuwa as siku zinavyozidi kwenda wanazidi kuchoka am sure after masters hatakuwa na mvuto kama alionao sasa hivi....
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    atafute mke wa kuoa amzalie, asitake kuoa degree hilo ndio kosa la watu wengi wasomi.. wanaoa degree si mwanamke, matokeo inajengwa familia ya ajabu.
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Halafu ushahidi wa kisayansi unaonyesha kwamba watoto wanaozaliwa na kinamama wakubwa sana - late thirties and on - wana nafasi kubwa ya kuzaliwa na matatizo kama ya autism na mengine.

    Hili analijua nalo?
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu ni mipangilio ya jamaa akifikisha umri fulani aachane na kuzaa.....imagine unazaa una 40 huyo mtoto atakuita baba au babu? pia kumbuka life expactancy ya mtanzania ni miaka 37 kama sijakosea....

    suala lilikuwa ndoa+mtoto.....
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hapa nakusanya ushauri wenu ili nikam samaraizie jamaa......
     
  10. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mshauri Rafiki yako amuoe mchumba wake kwanza na baadaye ndio afikirie kupata Mtoto..Wasichana wengi sasa hivi wanaogopa mtego wa kuzaa kabla ya ndoa!
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndiyo madada hao. Kila kitu mwanamke lazima abembelezwe ndiyo akubali. Kuanzia kumapproach mpaka mambo mengine. Hapo ana only two options.
    1.Kampenda sana na amngojee
    2.Kama hata weza kuvumilia asipoteze muda aende kwa mwingine. Because by the sound of it time is on the girl's side.

    Mimi nashauri watu wasiwe in a committed relationship na mtu ambao wamepishana kimaisha unless wamependana kweli. SIyo mtu upo chuo unamsubiria binti wa high school amalize au mtu kama huyo jamaa wako ana 30 anakua na uhusiano na mtu ambae sijui ndiyo kwanza yuko degree ya kwanza. Mambo ya kuoana watu mumepishana miaka 10 sijui yamesha pitwa na wakati. Tell your bro to wait or move on.
     
  12. Daina

    Daina Member

    #12
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yoyo mbona hii thread nayo kama ile ya yule jamaa aliyekuja na 'Liyumba kunywa maji?'(Joke)
    Mwambie mshkaji hakuna jibu la moja kwa moja kumwambia mpenzio sitaki au sijisikii kuzaa na wewe,ila amejibiwa kiutu uzima.Kama vipi atafute tu mtu watakaefanana mawazo ya kuamua kuzaa sasa maana huyo dada anaweza kumpotezea mda tu,akishamaliza masters ataleta sababu nyingine au lah kabla hata hajafika huko akambwaga njianialafu iwe imekula kwake.
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama huyo jamaa yako kampenda huyo msichana mie naona bora awe na subira, asubiri mpenzi wake amalize masters then ndio amuoe. Watu wanasubiri miaka 10, halafu yeye hiyo miaka 4 wala sio mingi, maana baada ya 4 years yeye atakuwa na 34 ambao ndio muda muafaka hapo kwa kuoa na kuwa na watoto.
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo bibie ana lake jambo, anaweza kuzaa sasa na kuendelea na masters yake pasipo shaka wala tatizo. Ajue tu jinsi ya kutegesha ili aweze kuzaa wakati wa moja ya likizo zake...! subiri subiri yaumiza matumbo
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamaa yako inaonesha anakuwa mgumu sana kusoma alama za nyakati..Kwa kifupi huyo shori hamzimii msela kiivo na ndio maana jamaa anapomletea mambo ya kuzaa sijui kutotoa..anamchek kidaini huku moyoni akijisemea ' huyu vipi!!? '

    Mi nawajua sana mademu mazee, akiwa hakuzimii na wala haoni future na wewe ataleta gunia la visingizio..Kwa kifupi shori ameegesha tu kwa mshikaji kujikinga mvua na mvua ikiisha anatambaa..
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa kweli hata mimi nimewaza hivyo hivyo.kuzaa na kupata masters mbona sipati connection!!!
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    akifunga ndoa tu, tayari atapata mtoto.vinginevyo hana nia thabiti na binti.
     
  18. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo rafikiyo na muda gani kwenye mahusiano na mchumnake!!?kama ni muda mrefu basi rafikiyo amekuwa muongo kwa mchumbaye kwa kumdaganya kwa muda mrefu na ndo maana hamwamini tena.au kama si hivyo basi huyo mchumba ana mtu mwingine ambaye anataka kumzalia na si huyo mwenye uchumba sugu.

    ninavyofahamu huwezi kuzaa na mtu uchumbani ndo maana mwenzie anampa sababu ambazo ni zakumkatisha tamaa.
    kikubwa tu atafute mtu mwingine wa kumzalia siye huyo tena.

    tatizo wanaume wanakuwa waongo!!kwa nini anizalishe uchumbani????????
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yo yo acha kuwa na mtazamo finyu! suala la huyo dada kusoma ni suala la mtu binafsi na future yake (ni maisha ya mtu hapa unazungumzia) na kati ya vitu ambavyo mimi binafsi sipendi kuingiliwa ni pamoja na maisha yangu binafsi, to me my first priority is me & myself! siwezi kuruhusu eti mchumba alazimishe kuharibu mipangilio yangu eti kisa mtoto, wakati majority hata si waaminifu, wewe utakatisha mambo yako kisa mimba na mtoto, yeye huku akiwa kakutia mimba still anaendelea na mambo yake kwani habebi tumbo wala hanyonyeshi, yeye anapata PhD, wewe ndio unaanza kurudi kwenye masters, then kesho aseme hukusoma kama yeye, mara akuletee watoto wa nje. Mie ningemuona hy dada namwambie akomae na msimamo wake, huyo mume akiona anchelewa mbona visichana vya x-std 7 ambavyo havina wazo laolote la kuendelea hata na kozi ya ushonaji viko kibao tu mtaani, atafute kamoja aoe ili azae hata 10 akitaka! halafu mke wa ndoa usijali ana mvuto gani ukitaka mivuta tafuta machangu hao alwayz wana mvuto! mambo ya kuangalia sura na shepu hata kama mke mwenyewe mzigo yamepitwa na wakati kaka! get up
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    No discussion. Madem kibao wanazaa hapo mlimani na wako UG. Huyo dem keshaona jamaa si type yake. Waachane tu
     
Loading...