Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anakataa kufanya tendo, tatizo nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MNYISANZU, May 9, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamiiforums" nina mpenz wangu ninampenda sana, lakin ikifika wakati ninapotaka kula tunda huwa ni mkari na hubadilika hadi sura,muda mwingine huniruhusu lakin ninapojaribu kuinsert tu huruka na kubana mapaja, kiukwel huwa cpendi kutumia nguvu na kuamua kumuacha" bila kufanya ile mambo, please naombeni kwenu maujuzi juu ya suala hili,
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muulize ana tatizo gani.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ukimuoa utapewa bila shida,fanya mchakato wa ndoa..
     
  4. dallazz

    dallazz Senior Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unakuzuga
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    au labda bkra:closed_2:
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    eti Mwali ni kwa nini?
     
  7. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Ndugu,

    Ni kweli kabisa. Wengine huwa wanataka ila wana aina furani ya aibu. Jaribu kumshawishi sana kabla ya kutaka kumuingilia alafu akionyesha kukubali jifanye umekata tamaa, utaona anajileta. Kumbuka, watu wa namna hiyo uwa wanasema furani nilinishindwa.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Usiwe na haraka, anza na maandalizi ya kutosha (fore play), baada ya maandalizi ya kutosha usiwe na papara kutaka ku-insert kama unavyosema. Piga ile kitu ya kule kwa akina Mganyizi na Rutashabanyuma kwa muda wa saa moja. Baada ya hapo atakuvutia ndani mwenyewewe kwa raha zake. Kama mpaka hapo hutofanikiwa, fahamu kuwa huyo ni mtoto, anaogopa. Lakini, kwa nini usitangaze ndoa, tukuchangie umwoe halafu uone kama ataendelea kukubania wakati ameegwa kwao ?
     
  9. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    labda ana yale maradhi ya kisasa anaogopa kukupunguzia ndio maana ananyima......shtuka...au bado sealed??? Kama ni tatizo la kiufundi piga mafrenchy ya maana, magical touch, ikibidi nenda ukachimbe chumvi uvinza..... Zaidi ya hapo andaa ki-tarehe cha maana umueleze jinsi unavyohusudu kujiunga na brand ya apple yaani kuling'ata tunda.....
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sababu ziko nyingi, inawezekana huwa humuandai kabla, maana kama umemuandaa sawa sawa hiyo nguvu ya kukataa itatoka wapi, pia inawezekana hajawahi kufanya hiyo kitu so ana hofu what will happen after that, pengine mnakutana kwenye nyakati ambazo si nzuri kwake, au anahofu ya imani ya dini kushiriki hilo tendo kabla ya ndoa kwa kuhofu kumkosea Muumba wake nk.

    Lakini cha msingi hapa ni kukaa naye chini na kungea naye yumkini kuna jambo nje ya haya tunayofikiria linalomsibu. Vunja ukimya kaka!
     
  11. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,362
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    Upigage mswaki angalau mara moja kwa mwezi
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Una umri gani kijana!
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo mpaka sasa hujammega? nafikiri foreplay itakuwa haijakaa sawa.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh! hii nayo mpya aiseee
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Utakuwa unambaka wewe,hebu jaribu kumuandaa kwa mahanjamu motomoto,uone kama hajakudaka na kukung'ang'ania mwenyewe.
     
  16. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    ya mdomoni au kwapani??
     
  17. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    haaaaaaaaaaaa
     
  18. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh hapo inaonekana utaishia kunawa tu...kula huli mpaka ndoa.
     
  19. M

    Mkwanda Senior Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenyewe kakimbia cjui mnamjibu nani.
     
  20. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    May be,hana chakufanyiwa.
     
Loading...