Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anakaribia kupasuka kwa pesa za ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Nov 29, 2007.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2007
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani huyu mtu mwachieni mungu tu nafikiri mungu
    anampangia adhabu yake muda si mrefu kwa uchafu aliowatendea watanzania,,mungu si wa mkapa mungu si wa daniel yona jamani
    tumoe mola mud,ole wao wachukizao wenzio maana ni bora jiwe likaviringishwa shingoni mwao,,,
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2007
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Atakufa kwa shinikizo la damu muda si mrefu. Miaka miwili haiishi... na hela alizoiba kwa ulafi ataziacha na hazitasaidia kuepusha mwisho wake. Ole wake !!
     
  4. m

    mzalendomwema Member

    #4
    Feb 27, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyote vya dunia hii wataviacha,heri sisi tunyanyaswao labda Mungu atatuonea huruma
     
  5. Yunic

    Yunic Senior Member

    #5
    Feb 27, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huyu mtu ananitia kichefuchefu hata kusikia anatajwa tu! Ya dunia yote atayaacha hapahapa tu, na kwa jinsi anavyojishindilia machakula na mapombe, basi tum-time tu muda wake sasa hivi...he's already OBESE, shinikizo la damu, kisukari na mengine mengi yatamkumba tu!
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna bendera ya Tanzania kwenye nguo yake, hastahili kuwa nayo! Hapo anacheka au anagumia maumvu?
     
  7. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bubu unanifurahisha sana, kama mungu angelikuwa na mshiriki hapa duniani naamini wewe na Butiku mngelikuwa wa kwanza kuwa makatibu wake lakini huwa haiwi hivyo,mungu ni mwema kwa kila mja wake.

    Kwani wewe ni mzee Kiula nini? Kama siye basi endelea na game hiyo maana kila lenye mwanzo lina mwisho,hatari ni kufa na kijiba cha roho tu ila ukiweza fanya kama Kiula maana at least watu wamemsikia , cha ziada wewe nenda mahakamani kabisa.

    Una kazi kubwa sana mheshimiwa Bubu lakini ninaamini wakati umefika sasa tuonyeshe upande wako wa pili kimaono ili walau tupate jipya la kujifunza toka kwako.
     
Loading...