Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Anakana, eti hajatembea na mwanae"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Sep 18, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu mtu mzima sana ananizidi umri, siku nyingi nikiwa nae alikuwa anaonekana mwenye mawazo mengi sana (hakuwa anasema kinachomsumbua), hivi karibuni aliibukia kuwa mnywaji sana wa pombe tofauti na nilivyomzoea..leo kaniambia, "Bwanamdogo nina shida nataka nikueleze"..ananisimulia ,machozi yakimlenga, .."Bwana mdogo nina shida kubwa sana mwenzio, mama yako..mama yako (mke wangu) ametembea na mwanangu mkubwa wa kiume ambae nilizaa na mke wangu wa kwanza, hakika sina raha kabisa...kijana ametoroka nyumbani sijui halipo, mama anakana katukatu kuwa eti hajatembea na mwanae wakati mimi data zote ninazo, nimefikia uamuzi wa kuachana na huyu mwanamke muuaji.."..

    Habari hii imenimumiza sana moyo, huyo mama ni mtu mzima sana, nimeshundwa kuamini kama hilo ni kweli au mashia ya ndoa na mama huyo yamefikia ukomo..nimemwambia mzee nipe muda nitafakari la kushauri..
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sasa hizo data zote mbbona umezibania??tueleze mwanzo mwisho tupate upenyo wa kuanzia, ujue haya mambo ya kuhisi tu ilhali huna uhakika ni dhambbi kubwa sana!! Toa full data mkuu.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Ndugu huyo mzee ameshasema ana taarifa zote na inaonekana hajakurupuka, ametulia akajipanga ndio akasema so kuna ukweli hapo, asimwache! yaishe ili wayape nafasi maisha yaendelee mbele
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Tafsiri ya ndoa inabadilika kila uchao...
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Maisha ya Ndoa bila kumwomba Mungu jamani ni hatari sana tena sana...
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kweli dunia imavaa bukta.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ubaya wa watoto wa nje ya ndoa. Pombe itamsaidia kutatua tatizo lake?. Mwambie apunguze pombe a relax. Aachane na mwanamke muuaji.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    the world is headin to an end.................huh
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mambo magumu anga hii!
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    msahuri kuwa maisha ni mafupi na walikotoka ni mbali hajui yalio mbeleni huenda baadae akaja kuwa msaada mkubwa kwake ktk shida nk, yameshatokea hayo asamehe hajampa magonjwa nk,wako wazee wanaotembea na mabinti zao mbona kina mama wakijua wanalia wanasamehe yanaisha iweje yy ashindwe kusamehe?
    ni ngumu ndio kuvumilia but mwambie a give up, asali na atafute kitu cha kumpotezea mawazo kama kucheza draft, mazoezi ya jioni,kucheza mpira,kuangalia match kwa tv nk pombe haiwezi kumsaidia.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Muuaji kweli...

    Unajua kuna methali isemayo.... mwisho wa ubaya ni aibu!
    Ila hizi tabia za wamama kunanihino na watoto wao kama hivi hazikuwepo.Zimetoka wapi? Nijuavyo wanaume wameshika kasi sana kufanya haya madudu..inaelekea kumetokea usugu... " wadudu' wamebadilika na kuhamia kwa wanawake? Tibuni gonjwa hili kwa wanaume jamani kabla halijamaliza dunia.Unajua baya likifanyika lisipokemewa likaachwa kuendelea hadi kuzoeleka, matokeo yake ni kama hivi!
     
  13. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kha! hii ni danger.
     
  14. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hizi laana ndo zile za kuwapatiliza wana maovu ya babazao toka kizazi cha kwanza hadi cha nne...
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    siyo bukta ni pajama
     
  16. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiii kali
     
  17. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No Comments. Tubuni na kuiamini Injili
     
Loading...