Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anajisikia vibaya kama furaha yangu isiposababishwa na yeye

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kibhopile, Nov 25, 2011.

  1. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asalaam Aleykum!
    Hope mu wazima ndugu zangu. Naomba tushirikine kwa hili. hivi ninapokuwa na furaha yani nacheka cheka siku nzima basi mchumba wangu anakuwa yupo suspicious na anaweza anihoji kwamba mbona Leo uko so happy eeeh?

    Mara kibao ananambia anataka kutoka na rafiki zake yani only girls nasema fine we nenda but just make sure u deserve urself out there, basi inakuwa fresh anarudi yuko happy na ananipa story zote huko ilikuwaje lets say kama walienda movie atataka kukuhadithia n u must concentrate hat a kama una usingizi, bt just kuonesha how happy she is.

    Lakini Mimi sasa kama nikiomba sometimes kutoka na washkaji zangu na nikirudi tu niko happy basi lazima ataninunia, mbaya zaidi kama akijua source ya hiyo happyness Yangu kwamba ni football match na chelsea ndo iliyoshinda aiseee hadi kesho ukimwambia vipi Leo hatupiki utasikia mwambie "mwambie drogba akupikie"

    Basi inakuwa msala inabidi ukitoka na washkj ukirudi furaha zote unaacha mlangoni. ngoja niulize hivi wadada huwa mnapenda nyie tu ndo mtufanye sisi happy??
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mchumba wako halafu unaishi naye???
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa mkuu,..anyway ndio mpango mzima cku hizi,.......suala hapa ni kwamba huyu mchumba/mke si mpenzi wa timu unayoshabikia
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Ugonile nkulumba...........
     
  5. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    yes, Igwe ni mchumba Ila naishi nae, we're on the way to marriage.
     
  6. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ugonile malafyale, twa isala isi?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sentesi ya mwisho imenifanya nifurahi..lakini waweza kumuuliza kwa nini anakuwa hivo..
    Inaonyesha Mwenzio anakuwazia Infii zaidi!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    ana gubu huyo...

    au anauza mechi ndo maana anakuhisi vibaya?
     
  9. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    noted,,
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna walakini na sidhani kama anakuamini au anaiamini kampani yako unayopenda kutoka nayo.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mweleze mdau. Ndoa gharama. Weka ndani kimya kimya. Khaa umri unasonga mbele mtu ukijifanya eti unasubiri harusi.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    It takes 2 to tango.................kwa nini amuwazie hivyo?

    Mpwa hii ni hatari na unatakiwa kuung'oa mzizi wa fitina mapema! lazima ujue ni kwanini awe hivyo au la yeye ni mbinafsi.....na hiyo ni hatari nyingine!
     
  13. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    cousin, yawezekana suala la ubinafsi, coz this type of wivu ni noumer.
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Please give him a break, duuuuuuuuuuuuuu!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anakasirikia mpaka mechi ya kwenye TV??
    She is got issues. Ongea nae umuulize tatizo lake ni nini haswa...yawezekana anapenda uhuru wake ila hapendi na wewe uwe huru..au hapendi marafiki zako na hiyo ya mechi ni kisingizio tu...au anahisi ni zaidi ya mechi ndo hua inakufurahisha.

    Nyooshaneni mapema usije ukawa kama yule anaelalamika mume hatoi pesa ya matumizi wakati hata wakati wa uchumba alikua hivyo hivyo na akaolewa nae.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    ego... she is!!
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahhaaaaaaaaaaaa duh!
     
  18. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    du hii kali..ukamwambie Drogba...na mie kuna siku ilinitokea hii, nilichelewa kurudi home then kuna kitu nilimuuliza (sikumbuki ilikua nini) akanijibu eti nikaulize castle lager! and she was very serious
    anyway...anaonekana ana wivu sana na pia nahisi yuko "selfish" kwa sababu anapenda yeye tu kusikilizwa! kikubwa ni kuongea nae tu vizuri na kuelewana, wote mnahitaji kusikilzana na kupendana
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ana hofu na wewe, inawezekana umemuonyesha some kind of cheating au kwa namna moja au nyingine huko nyuma ulishawahi kuharibu ndiyo maana anakuwa hivyo. Oherwise kama hakuna sababu ya msingi huyo binti anapaswa kujirekebisha na hiyo tabia. Hiyo ni mojawapo ya tabia za kuwa na wivu kupita kiasi. Tatizo hili huleta karaha badala ya raha kama busara haitatumika ktk maamuzi!
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Huyo yupo kwenye majaribio ya kutikisa kiberiti ili ajue kama kimejaa au bado kidogo. Ushauri wa bure: fanya mpango uoe acha hii longolongo ya mchumba wakati mnaishi kama mme na mke.
     
Loading...