Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anajifanya bab kubwa nimfanyeje...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Mar 4, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    WanaJF naombeni maoni au ushauri nifanyeje kuhusu hili.

    Niko kwenye uhusiano wa miaka 6 sasa na nimezaa na huyu kijana,ninampenda sana na yeye analijua hilo,tatizo ni kwamba kwa muda wote huu he was okay,ila sasa hivi amebadilika anajiona bab kubwa kisa wanawake wanamfwata so hemost of the times compares me na hao wanawake wanaomtaka kimapenzi,imefikia point kama nikifanya kitu hajapenda anadiriki kunambia kuwa "hujui uko kwenye competition"?..sasa hii tabia kwa kweli siipendi.
    Nikiamua kumkalia kimya anasema ooh una mtu ndo mana unaniignore,sijui nimfanyeje huyu mwanaume kwa kweli..kuoa hana dalili kila leo kuna jambo,ilikuwa mpaka amalize kusoma sasa hivi mpaka amalize kujenga.nikimuacha anarudi.
    nashindwa kumuelewa.je nimuache,nimfanyejee?nikiongea nae anasema napenda kulalamika..dont know what to do..nishaurini tafadhali
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    ilikuaje ukazaa nae kabla ya ndoa?huoni sasa umekamatika?ukimwacha huyo utazaa tena na mwanaume mwingine au ndio utawachukia wanaume wote?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dada Pole huyo Boyfriend wako ana mambo ya kishamba na kitoto pia
    Hao wanaomfuata wengine labda wako Postive ,wengine wanataka kumchuna .....
    yeye anadhani anapendwa ..
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengine bwana...ni mitihani isiyo na majibu!!Hiyo comparison anayofanya inaletwa na majigambo!Inavyoonekana ni mgeni wa kutakwa na wanawake sasa analewa sifa...asisahau kwamba kama wameanza leo na sio jana kuna kinachowavuta!My best guess..KAZI!Mwambie kwamba hupendelei hiyo tabia yake..kama anavyotakwa yeye kwa hakika hata wewe kuna ambao wanakutaka na kukuhitaji!Mkalishe chini siku moja umwambie yote yanayokukera na kwamba akiendelea kutokukuthamini utamwacha maana vitisho vimekuchosha
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulivyo mwlezea ni kama mdogo kako!! sijui ila natakatu kutrace chanzo cha tatizo.kam ni kweli labda ulimkamata wakati akiwa hajajua mashamba mengine yana rutuba kiasi gani.kwa sasa kayajua kwa hyo anataka kulima shamba la chaguo lake.
    kama sivyo basi mweleze awe mwazi, kama anajua hana future na wewe basi mjue, kama anayo basi mpange under maelewano na kuyasimamia.vinginevyo time will tell.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Stick to the topic...aliyezaa nae na kilichopelekea hivyo kabla ya ndoa is none of our business!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tatizo letu wasichana ni kutofanya maamuzi na kuyasimamia...kila siku anakupa sababu za kutokuoa na wewe unamsikiliza.....my dear,muweke chini mwambie you are ready to move on....anaona kama kuwa na mtoto kutakufanya uwe nae no matter what,he he he ......let me swear to you yupo mwanaume atakupenda,kukuheshimu na kukuthamini kama ulivyo na pale ulipopungukiwa atakuweka sawa na si kukulinganisha na kukuambia uko kwa competition.....he does not worth you.....take a big decision.....keep a distance from him,if he does not learn or discover how much you worth....he does not deserve you....muache aende zake....umemuonyesha ye ni kila kitu and he is taking advantage of that....em imagine...akifa we hutaishi? haya kasema leo kakuacha na mwanao,utamfunga kamba?let him go and move on with your life before its late....he is emotionally abusing you by comparing you with others....ujione we si kitu....muonyeshe we ni kitu...be proud of yourself....all the best,blessings!
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pole sana ndio matatizo ya kuzaa kable ya ndoa wakati unataka ndoa, Mkabidhi kwa Mungu nae ataonyesha njia katika hilo
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndo maana nakupenda,pengine ndo anayezungumzwa hapa manake hawezi ona mwenzie is in dilemma!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bwana!Mtu anaomba msaada mnaanza kumhukumu!Wangapi wamezaa ndani ya ndoa na watoto wa ziada wameletewa?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante mpendwa!Yani wanataka kumkosesha dada wa watu raha!
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    we mwanamke mbona waongea kwa ukali sanaa!!!!!!!!
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    The Following User Says Thank You to Lizzy For This Useful Post:

    LD (Today) ​
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Lol! Mweh! Ain't you, you? Owkey I see how it goes.

    Talk is cheap. It's easy to talk tough on the internet especially....
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The Following User Says Thank You to Michelle For This Useful Post:

    LD (Today)

    Hii thread inaweza ikaishia hapa hapa!!! Dada copy haya maneno, print, kariri kama sala ya baba yetu.
    Yani by this time hata usitake kujua wala kusikia la kwake. Acha wakati utaamua mambo.
    Aiseeeeeeeeeeeeeeee!!!!
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    hapa tunatoa dawa na kinga kwa wengine wasitumbukie shimoni
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yampasa afanye hivo, naogopa tu kuongea manake nahisi kutapika vipepeo kama sio kutoa povu!!!
     
  18. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    amenipita 4 years.tumeanza relationship when i was 25.he had nothing hata elimu yake ilikuwa ya wastani, now he has masters degree he has a good job that he gets to meet lots of people.wanawake wanamuona unlike mwanzo so he thinks he is everything,ndo anaanza kunicompare mpaka mavazi,like mbona yule kavaa vile or ungevaa kama vile...nimemkalisha chini but to no avail..he claims he loves me lakini hanionyeshi..he is very good kwenye kuniongelea vizuri kwa marafiki au tukiwa in public he'll do everything ajulikane am his...
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yanakuhusu nini,nimeongea na wewe?
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CRAPpppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!
    Hivi ndiyo vipepeo vyenyewe.
    Mshauri mtu, sio unajifanya una haki kupita kiasi.

    Who knows what tomorrow has to offer??

    Unaijua kesho yako wewe!!!!
     
Loading...