Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ANAITWA DR. j.j! Ahh mbona hatibu watu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Flycatcher, Oct 23, 2008.

  1. The Flycatcher

    The Flycatcher Member

    #1
    Oct 23, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima zenu!
    Nilishiriki kwenye mkutano fulani ambapo jamaa ambaye ana PHD kwenye engineering alitambulishwa kuwa ni Dr. J.J .. watu wakasema mbona hatumwoni akitibu wagonjwa! Ndipo professional engineer mmoja akaniambia kuwa kwenye hadhara PhD holder hastahili kutambulishwa kama daktari ni medical doctors tu ndio wanastahili kutambulishwa kama madaktari . Ila akiwa kwa fellow professionals ndipo atajulikana kuwa ni PhD holder ! Kwenye hadhara atatambulishwa tu kama engineer!
    Nipeni maoni!
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ushawahi kuulizwa "Do these pants make me look fat?"
     
Loading...