Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anaitajika fundi mzuri wa kufunga tv na redio kwenye gari

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, May 8, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ajue wiring ya gari vizuri
    malipo mazuri....
    pm me....
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Smile,

    PM me, I can do your work.

    Ni kazi moja au ndo unaniajiri moja kwa moja?

    :eek2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Hapo lazima upate ajira,
    hata kama siyo ya moja kwa moja
    itakuwa ya msimu fulani fulani
    hasa siku za weekend.

     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mamndenyi,

    Sasa nimetuma application mapema, boss mwenyewe tumai ataniweka kwenye konsidaresheni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Invisible kazi ya kufunga redio gari ni moja ikiisha ndo ivo tena labda ikipata matatizo tena
    ila kuna kazi nyingine ya binafsi naweza kukupa utanifaa sana wewe ....
    so nikupm kwa kazi zote mbili ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Warembo wenyewe wa jf hawaeleweki
    unaweza kutafuta kazi ukafanikiwa siku ya kuripoti
    ukakutana na dume lenzio mkuu,

    Inabidi ufanye uchunguzi yakinifu mkuu.

     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nimeshapiga mkwara sijui kama hajashtuka
    ngoja uone.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Uzi wako umenifaa sana Smile
    nimepata 'like' ya Invisible.


    Asante sana dada.

     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mamndenyi ahahaaa mimi mwanamke bwana kigori kabisaaa tena bikra...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hajawai kukupa 'like' ?....duh najua jamaa ni kauzu ila sikufikiria anaweza kuwa kafikia huko .pole sana mamamdogo .. ila naamini atajirekebisha
    nadhani ni vile hajui wewe ni nani...
    angejua na wewe ni wa mjengoni angekupm daily....
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni hivyo hivyo
    tena mahari yako lazima nichukue
    ng'ombe wa maziwa,
    costa (Bus) na wamalizie kujenga ile nyumba
    pale baba yako alipoishia.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nita-mp mimi
    siku akikupeleka bichi na mimi
    anipitishe kanisani pale azania.

     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aaah huyu simtaki hata sipendi mtu wa macomlikesheni ....
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I can do both Smile,

    Nakuja kwa PM... Naomba utoe mrejesho kama nitakuwa nimeifanya kazi vema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si nasikia Invisible wewe ni robot? Mimi nataka mtu kabisa sitaki robot mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    haaaaaaa,
    hivi kweli,
    kahakikishe mwanangu tuone kama ni kweli robot.

     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    The Finest alishawahi kunirekebishia. Ngoja nim direct kwako. Au Invisible kashapata tender?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ebanaeeee, Smile umeninyima kazi ambayo wajua naiweza? Huonj tayari nna spanner? That's my field.
    Amyner, mi nshachemsha,,, tender mpe jamaa. Naona client anachagua contractors wa kazi yake, fairness hakuna lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja nimcheki thax twin sister
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    But dont give up mapema hivyo Invisible bana, anafanya evaluation kwanza. Ukimwambia watu uliowahi kuwafanyia kazi akaenda kuwauliza atajua wewe ni fundi balaa...utapata permanent contract!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...