Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahtaji huduma ya kwanza.!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chitemo, May 4, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rafk yangu kabanwa na kifua anashindwa kupumua, anasema kifua kinawaka moto yupo hoi analalamika kifua! kifua! na pumzi inambana.
    Nipo alone home,duka la dawa hakuna, nimsaidieje kwa huduma ya kwanza kabla kesho sijampeleka hosptal?
     
  2. d

    dropingcoco Senior Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoe nje apate fresh air kwanza
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbona hiyo ni isue serious?? Kifua kubana ni hatari, huezi kuwasiliana na jamaa zako wa karibu mumpeleke hospital?? Fanya mpango mkuu.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama katulia vile. Kwa sasa namwona mzma eti. Yani imemjia ghafla tu.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hana historia ya kuumwa Athma? Manake ndo inakuwaga dizaini hizo. Kubana na kuachia, ila umshauri aende hospital 4 more check up! Mpe pole.
     
Loading...