Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika Webdesigner/developer

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mensarum, Apr 22, 2009.

  1. M

    Mensarum Member

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji web designer na developer kama uko tayari wasiliana nasi kwa njia ifutayo
    simu +4531860936 ama kwa email: info@gmconsultz.com ama kwa njia ya PM

    First come, First Served

    We guarantee to listen to anybody who call or write to us



    Hint:

    Tunahitaji mtu anaeweza kudesign na hata kutengeneza web inayoweza ku interact na mobile phones (info exchange through sms) katika kukusanya taarifa mbalimbali na hata kusambaza tarifa hizo kwa walaji wa taarifa hizo. Kwa wale ambao wako serious tuwasiliane,
     
    Last edited: Apr 23, 2009
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ntakujulisha kesho. Huyo mtu unamtaka awe anafanya kazi na wewe ONLINE? Kama ni hivyo basi kesho ntakuulizia jamaa mmoja.
     
  3. M

    Mensarum Member

    #3
    Apr 23, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Njia za mawasiliano sio tatizo maana tupo partners sehemu 5 so the nearest partner will contact you na pia tuko online muda wa asubuhi
    saa za bongo saa 2 hadi saa 6 mchana then jioni tena ya 3 hadi saa 6 usiku. karibu kuwasiliana nasi
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nimeshampata jamaa na nimempatia contact. Ila kwa sasa yuko too tight na labda baada ya tarehe 03/05 ndiyo atapumua. Kama mtakuwa hamjapata basi jamaa anaweza kuwasaidia. Ila nafikiri atawasiliana na nyie kesho au anytome soon. Good Luck.
     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  6. M

    Mensarum Member

    #6
    Apr 23, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu nashukuru kwa request yako lakini sitaweza kufanya hivyo bila idhini yao maana hatufahamiani. Ila nitawaomba wao wawasiliane na wewe badala ya mimi kukupatia mawasiliano yao. asante
     
  7. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru Mzee,hiyo itatosha kabisa. Ila nimecheka sana,naomba ushauri ukiwa kwenye biashara mtu akakutangaza si anakuwa amekupunguzia gharama?au?Hata hilo ulilolifanya ni kubwa,Asante.
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    M-PM Invisible i hope anaweza
     
  9. d

    duara Member

    #9
    Apr 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hey !
    check na mtu wangu mmoja kwenye info@flashtechtz.com,ye yuko om(tanzania) atakufaa.
    au direct kwa mobile 0713599509
     
  10. M

    Mensarum Member

    #10
    Apr 28, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisipotoa shukrani kwa Uongozi wa JF na kwa wana JF kwa ujumla nitakuwa sitendi haki, Hivyo nasema asanteni sana kwa kunifikishia ujumbe, Hakika huu mtandao una hazina kubwa sana.

    Na napenda kusema nimepata request za kutosha na sasa tupo kwenye mchanganuo wa kupata the best 3. Kwa wale ambao tuliwaomba watupatie CV na walau website mbili walizofanyia kazi mwisho wa kupokea maombi hayo ni Jumatano 29.04 saa 18:00 East African Time. Hivyo ukituma ombi lako baada ya hapo halitashughulikiwa.

    Vile vile wale ambao wametuma maombi yao fully expect to hear us by Friday both successfully and unsuccessfully will be informed.

    Those who will be successfully will go to the second round where hey will be required to write a technical proposal basing on the Terms of Refrence (ToR) which will be provided.

    asanteni kwa ushirikiano na karibuni kujipatia Huduma za GM Consult.

    Kwa wale wanaotaka kuanzisha biashara hawajui waanzie wapi We have solution for you

    Kwa wale wanataka kuendeleza biashara zao, ama wanataka kukopa lakini hawajui waende wapi come tu us we will guide you.

    Kwa wale wanaotaka kutengenezewa mchanganuo wa biashara(Business Plan) we are the Expert. And many more...

    Kwa sasa tunashugulikia suala la Office Dar, Arusha na Mwanza. so keep close watch on our website: gmconsultz.com na kama una swali, dukuduku, ushauri, pendekezo, maoni, dokezo basi usisite kutuandikia email info@gmconsultz.com, ama ceo@gmconsultz.com

    Karibuni
     
  11. M

    Mensarum Member

    #11
    Apr 28, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisipotoa shukrani kwa Uongozi wa JF na kwa wana JF kwa ujumla nitakuwa sitendi haki, Hivyo nasema asanteni sana kwa kunifikishia ujumbe, Hakika huu mtandao una hazina kubwa sana.

    Na napenda kusema nimepata request za kutosha na sasa tupo kwenye mchanganuo wa kupata the best 3. Kwa wale ambao tuliwaomba watupatie CV na walau website mbili walizofanyia kazi mwisho wa kupokea maombi hayo ni Jumatano 29.04 saa 18:00 East African Time. Hivyo ukituma ombi lako baada ya hapo halitashughulikiwa.

    Vile vile wale ambao wametuma maombi yao fully expect to hear us by Friday both successfully and unsuccessfully will be informed.

    Those who will be successfully will go to the second round where hey will be required to write a technical proposal basing on the Terms of Refrence (ToR) which will be provided.

    asanteni kwa ushirikiano na karibuni kujipatia Huduma za GM Consult.

    Kwa wale wanaotaka kuanzisha biashara hawajui waanzie wapi We have solution for you

    Kwa wale wanataka kuendeleza biashara zao, ama wanataka kukopa lakini hawajui waende wapi come tu us we will guide you.

    Kwa wale wanaotaka kutengenezewa mchanganuo wa biashara(Business Plan) we are the Expert. And many more...

    Kwa sasa tunashugulikia suala la Office Dar, Arusha na Mwanza. so keep close watch on our website: gmconsultz.com na kama una swali, dukuduku, ushauri, pendekezo, maoni, dokezo basi usisite kutuandikia email info@gmconsultz.com, ama ceo@gmconsultz.com

    Karibuni
     
  12. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mhhh Recruitment VS Advertising
     
Loading...