Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika mwalimu wa masomo haya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rweye, Mar 24, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,728
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Kama una fani ama una jamaa yeyote mwenye fani ya ualimu katika masomo ya B.Maths&Physics(A-Level) basi tuwasiliane ama kwa kunipm ama katika simu no 0717522175

    Maelezo mafupi ya kazi ni kama ifuatavyo;
    Awe na uzoefu atleast wa miaka 5 ama kidogo mtu mzima,sehemu ya kufanyia kazi ni Bukoba,Kagera

    Kama uko katika nafasi ya kuhitaji basi tuwasiliane haraka iwezekanavyo
     
Loading...