Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anahitajika mtu wa kuendesha kampuni ya usafi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by paper, Oct 8, 2012.

  1. p

    paper Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe ana elimu ya cheti au Diploma, Computer literate with general management knowledge. Awe msafi sana kama tabia yake binafsi, awe mkali, proffessional, mchapakazi na muaminifu. mshahara ni 250,000 - 300,000kwa mwenzi. tuma CV kwenda; lcmakoi@gmail.com
     
Loading...