Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika mtu mwenye cv ya hivi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KINGA, Jan 30, 2012.

  1. K

    KINGA Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zang naomba mnisaidie ktk sehemu ya referees kwenye cv,eti hairuhusiwi kumuandika ndugu mwnye jina moja kma referee wko?na ni watu gani wanafaa kuw mareferee?mfano walimu wako,marafiki,mabosi nk.na je m2 ukimuandka kma referee lazima awe na taarifa.ahsanten.
     
  2. P

    Patoshik Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona topic na maelezo uliyotoa havina correlation?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa, ila kwa maelezo zaidi google utapata kila kitu!!
     
  4. K

    KAY GEE Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unachotaka ni jib ndiyo au Hapana au maelezo? Ndiyo ... Reference should biodata you!
     
  5. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwenda zako siwezi kukushauri mtu mwongo, umetudanganya kwenye kichwa cha thread kana kwamba unataka kuelimishwa kumbe unatafuta msaada, hata kazi hutopata coz umeonyesha tabia za kitapeli.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hakika.
     
  7. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sometimes to somepeople in someways....................................byeeeeeeee
     
  8. Myelife

    Myelife Senior Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chizi wewe hata cv yako kutakuwa na uwongo mwingi na utatafuta kazi hadi mvi ziote ktk nyayo zako
     
  9. KIJIKI

    KIJIKI Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wewe hapo uliposoma haujakutana na communication skills or...ndo kusema umetaabika kitaa hadi umesahau yote???? anyways ni hivi unashauriwa kabla haujamuweka referee wako unapaswa kumpa taaarifa juu ya maombi yako...coz kuna watu wengine akipigiwa cm au kutumiwa barua hawezi kuwa na umakini wa kuifatilia a u kutoa majibu ya moja kwa moja kwa wale wanaotaka kukufaham...kaka nadhan hapo utakuwa umepata jibu tosha sana..
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Referee kwenye CV yako ni mtu anayefahamu uwezo wako professionally. Huwezi kumuweka ndugu yako mana kutakuwa na conflict of interest.
    Yes, ukimuandika mtu ni referee wako lazima ajue in advance..huandiki tu
     
  11. J

    J THE GREAT New Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lol: hujaeleweka thats why wa2 wanakuponda, kuwa serious na unachokifanya hata kama ni kidogo vipi utafanikiwa, si unaona sasa umekosa msada wa wa2 wengi.
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    tittle yako ni tofauti na mada yenyewe
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nani atataka kuwa referee wako wakati unaonekana ni msanii wewe
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Huyu ni mfano wa graduates wanaolalamika hawapati ajira, kama hujui hata namna ya kuandika CV (sample zimejaa kibao mtandaoni na notes bwelele) wewe kweli utaweza kujieleza kwenye interview?
     
  15. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ku@@ke yaani hata hapa hujui kuwa heading must relate to the contect. We ni kilaza balaa. Au tapeli badilika bwana sikuhizi hatutanii ukiwa mzembe utapata wajukuu unatafuta kazi
     
  16. Z

    ZeTicha Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna maana wewe, unafikir hapa n facebook,
    huo uwongo wako, utatafuta kazi mpaka utazeeka!
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mi pia kaniingiza chaka.
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Mpaka kufikia kukomenti hivi, utakuwa ushajuwa title inataka nini na mada inataka nini... BAsi katika harakati za kuonyesha uungwana at least ungeijibu title kivyake na mada kivyake...
     
  19. b

    babacollins JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli huyo jamaa chiz au elimu yake ya kubabaisha kwani ishu ya majina si inajulikana toka shule za msingi,kama unataka kutumia jina moja si ukacheze mpira tena utokee Brazil ndo ukitaja gaucho,pele,robhino nk wanajulikana ila kama ni ishu yakazi mzee acha ubabaishaji na kupoteza mida ya watu!
     
  20. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Msamehe jamani, hajui alitendalo!
     
Loading...