Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika mtu anyejua kufanya tax consultant and auditing kwenye small firm.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Uhembe, May 6, 2012.

  1. Uhembe

    Uhembe Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Kama unafahamu naomba tuwasiliane kwa namba hizi 0753031517
     
  2. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mie naweza kufanya ila ningependa
    kujua uko mkoa gani kwanza
     
  3. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mcheki huyu 07845504339
     
  4. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 471
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Ni wengi tunahitaji kwa, sisi tuko Dar kariakoo, je wewe uko wapi ?
     
  5. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Samahan mkuu hyo namba nilikosea ni 0784504339 au 0715504339.Ni mdada muaminifu na mzuri sana kwenye mambo ya tax
     
  6. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    nipo dar pia
     
  7. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mkubwa ingekua visuli ukadokesa: kuna audit za aina mbili. moja ni Financial audit na nyingine operation audit. ipi unayohitaji? na je hii gig ni temporary au permanent.
     
Loading...