Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika Msichana wa Stationery - Arusha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bushbaby, Oct 8, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wadau, anahitajika msichana wa kusimamia Stationey Sakina Arusha

    Sifa za Msichana


    1. Awe mkazi wa Maeneo ya Sakina au Majengo (kuepuka usumbufu wa kuchelewa kazini, nauli za kila siku n.k
    2. Awe na uelewa mzuri wa Ms Office Version Zote, zaidi sana Ms Publisher
    3. Awe anajua Photoshop
    4. Awe na Typing Speed nzuri
    5. Awe mchangamfu na mwenye lugha nzuri┬ů..



    Kwa wanaotaka kazi hii, nitumie PM yenye namba ya simu ili niipeleke kwa wahusika
     
  2. M

    Msindima JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo stationary ipo Sakina ipi? kwa idd, raskazone au?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mtaa wa Silent Inn (waswahili huita Salentini!!)
     
  4. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiliana na huyu 0759 161747 ni mtaalam wa fani hiyo ameifanya kwa muda mrefu sasa...atakusaidia ktk kampuni yako.yuko arusha
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unalipa kiasi gani kwa mwezi?
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Siyo Stationary bali ni stationery.
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kiongozi hii nimeisikia mahali ndio nikaamua kuirusha humu kwa hiyo kama anataka kazi anafika tu pale akiona mshahara mdogo kwani atalazimishwa mkuu??
     
Loading...