Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika mhudumu wa ofisi haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ikigori, Oct 20, 2012.

  1. i

    ikigori Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe na umri usiozidi miaka 30,awe na ujuzi wa kutumia kompyuta,tuma maombi:johnmajaliwa10@yahoo.com
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yupo ila umri umesonga ni kama 32 hivi but ana experience ya muda mrefu aliwah kufanya kazi iringa finca ni ndugu yangu utamkubali?
     
  3. i

    ikigori Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awe tayari kufanya kazi bagamoyo,tuma cv yake kwa email.
     
  4. kyannala nabiso

    kyannala nabiso JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh!! hii kazi kimbembe
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    toeni jina la ofisi jamani du usije kuta ofisi kwa mtu nyumbani lol
     
  6. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Mshahara sh ngap?
     
  7. Tuya

    Tuya JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaonaje kama ungetoa jina la kampuni ili kama mtu anatumia awe na uhakika kuliko kutoa tu email.
     
  8. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe nahitaji ila naogopa maana kampuni yenyewe haijulikani
     
  9. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtafute huyu..ni mzoefu atakusaidia sana kwenye ofisi yako 0759 161747
     
Loading...