Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika Kijana wa KIKE kufanya kazi katika Stationery - Morogoro Mjini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kingo, Mar 11, 2012.

  1. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kijana wa kike mwenye ujuzi wa computer na photocopying skills anahitajika Morogoro Mjini.
    Awe mchangamfu, mwaminifu, mwenye uwezo wa ku-interact na watu wa rika na aina tofauti bila matatizo, hasa wanafunzi. (Good customer care and communication skills are essential qualities)
    Tafadhali ni-PM kwa mawasilano zaidi.
     
  2. C

    Criss Alex Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefanikiwa?
     
  3. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwan wewe "kingo" ni jinsia gan?? Pale kaumba au mziwanda wapo kibao.
     
  4. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Yeah, thanks for your concern.
     
Loading...