Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika fundi wa computer kampuni iko dodoma

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by EllyMsuya, Apr 9, 2012.

  1. E

    EllyMsuya Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. l

    liverpool2012 Senior Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona number yenyewe haipo hewani.
     
  3. Myelife

    Myelife Senior Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    What about payment? And others terms?
     
  4. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Weka payment hapo ,wa2 2one ndo 2kutafte.
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Inawezekana anajaribu kuangalia kama mafundi wapo! Namba haipo hewani kabisa.
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Najiweza sana ktk h/w na S/w so pls toa maelezo ya kina kama ni kaz ya msimu au ajira?
    Binafsi sitaki kuajiriwa maybe iwe proved kwamba ntalipwa USD 5000 au zaidi per month plus accomodation na transport.
    Weka yote hapa wazwaz ili upate watu wenye uwezo zaid.
     
  7. E

    EllyMsuya Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeongeza na namba za simu Nyingine na Email na website simu kutopatikana inaweza ikawa ni Mtandao ila pia wapo waliopiga usiku Itapendeza ikiwa wakati wa kazi NB:AKIWA YUKO DODOMA TUNATOA KIPAUMBELE ZAIDI ASANTENI
     
Loading...