Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika accountant

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sunguruma, Oct 11, 2012.

  1. s

    sunguruma Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habari wanajavini kuna kampuni ya ukandarasi wa umeme,majengo yenye ofisi zake Dar-es-salaam lakini inafanya kazi kila mkoa inatemeana na kazi ilipo patikana inahitaji Accountant mwenye vigezo vifuatavyo

    Awe na Degree au Diploma ya Accountant
    Awe anajua kutumia accounting Package kama Quick Book au Tally

    mshahara nimakubaliano na inategemeana na utendaji kazi wako na sio cheti chako

    Note:mwenye vigezo hivyo atume cvs yake kwa zeprezidar@gmail.com huyo mtu anatakiwa haraka kujaza nafasi hiyo. Accountant aliye kuwepo ameondoka kwahiyo tumepewa hilo jukumu la kumtafuta mtu wa kuzima nafasi

    Samahani kwa tangazo kama litakuwa na mapungufu lakini mwenye vigezo atume maombi yake hapo.

    Please kama hujui kutumia accounting package/software usiombe
     
  2. K

    Katani Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tunashukuru kwa taarifa mkuu ngoja tujaribu.
     
  3. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,460
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Mbona hujaweka jina la kampuni yenyewe?
     
  4. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    you must be kidding....yaani Degree ni equivalent to Diploma!!!

    kwa mara ya kwanza naona tangazo lenye kuhitaji competence ya aina hii...its too LOW am afraid!!!
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    deadline ni lini mkuu?
     
  6. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina la kampuni kaka
    am sorry for asking but ishatokea tunatuma cv to untrusted people af wanaanza kusumbua kwenye eamil zetu na kutupigia cm kwa mambo yasiyo na mantiki
     
  7. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Hii email ni ya kampuni ya mfukoni lazima.
    No Company name,
    No Address,
    No deadline

    Ushuzi mtupu....
     
  8. s

    sunguruma Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani hili zoezi limefungwa rasmi am sorry kwa wale niliowakwaza
     
Loading...