Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitaji ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jun 26, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Dada P alikuwa na mchumba wake waliyedumu kwa muda wa miaka 5, mpaka akam-engage. now mkaka amemuacha solemba pamoja na kuwa kesham-engage. kisa ni kwamba mkaka alipigiwa simu na ndgu yake kuwa dada P ana uhusiano na mkaka mwingine. basi huyo mchumba wa dada P akachukua uamuzi wa kuachana naye na inasemekana mkaka ameshatafutiwa mchumba mwingine toka kijijini.... so anahitaji ushauri je afanyeje? na mwanaume kashikilia msimamo wa kuachana?
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    charminglady kisichoriziki hakiliki.Angekuwa mume ningesema atetee but mchumba akae pembeni kuepusha msongamano. Mungu ana watu wengi sana wengine wakipanda mlima wengine wanashuka upo hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    sasa kama mwanamme kishashikilia msimamo wa kuachana hakuna cha kufanya.
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    thnx gfsonwin,kuna kitu nllisahau.yan hapo mr. X alikuwa ashatoa mahari na ilikuwa inatambilika kuwa dada P ni mke mtarajiwa wa mr. X kilichokuwa kimebaki ni kuhalalisha kwa maana ya ndoa. lakini mpk sasa mr.X kashikilia msimamo wa kutaka kurudishiwa mahari y
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanaume amefanya utafiti kwa alichokisikia au amekurupuka tu kufanya huo uamuzi?? Angekuwa na mapenzi ya dhati kwa huyo dada angafanyia uchunguzi alichokisikia.. ! Nampa pole huyo dada ila nampa pole zaidi huyo kaka kwani inaelekea anaishi kwa kusikiliza maneno ya watu.. Huyo dada asijali atapata mume ambaye ametoka kwa Mungu..
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    charminglady mahari ilikuwa ni indicator kwamba anamposa awe mke but it didn't work out unafikiri what next? najua kuumia kupo sana tu, tena si kipolepole but anapaswa ajue si kwamba maisha ndio yameisha, au si kwamba amekuwa nusu mtu la hasha. y

    yeye ni binadamu na anatakiwa aendelee na maisha mengine. Mtie moyo, mfariji kuwa naye karibu hasa kwa outing and so forth ili asahau manake hana jinsi.tena amtoe moyoni mazima ili awe huru. hiyo pete aipeleke kwa sonara aitengeneze iwe hereni ama chochote kingine asivae pete ya uchumba akajizibia riziki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    hakufanya utafiti kwan mpka sasa anaendelea na process za kuoa mwanamke mwngne. ye alivopigiwa cm tu akatake action na kumnyang'anya vitu vyote
    http://www.jamiiforums.com
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    dada yetu gfsonwin nakushukuru sana kwa ushaur wa kutia moyo. dada P aliumia mpk akapungua. bt nw kaanza kupata ahuen kidogo! make tumejitahd sana kumfanyia counselling. . .
     
  9. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nadhani kaka hajashikilia uamuzi wa kuachana bali ameachana. dada P hana cha kufanya zaidi ya kuikubali hii hali, ni mambo yanayotokea, tena ni magumu kuelezea. ninaamini hili la kuwa dada P ana mahusiano na mtu mwingine ni kisingizio tu

    tukumbuke kuwa kila mmoja hapa duniani anapenda kuishi na mtu ambaye ana sifa tunazo zipenda , kilichotokea hapo ni kuwa kaka P ameona kuna kitu kimepungua au kimejitokeza , ambacho hataweza kuvumilia. hawezi kumwambia dada P ukweli. jambo hili linaweza kumtokea yoyote, huenda hata Dada P angeliweza kumuacha huyu kaka sku moja. isipokuwa inapotokea inaumiza sana. nakushauri tu umfariji dada P, umuone kama mfiwa, ktk kipindi hiki kwani anamajonzi kumpoteza mpenzi wake
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kindimbajuu sidhani kama uko sahihi hapo kwa red, anayejua ukweli ni mhusika mwenyewe hivyo hatujui upande mwingine wa shilingi, inaweza kuwa kweli au si kweli
     
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    samahani, nilipaswa niseme yaweza kuwa ni kisingizio
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Anakuja anakuja sister P!...
    Hapo game over akubali matokeo....
     
  13. mito

    mito JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Charminglady mnapoendelea na counselling msisahau pia kumpa ushauri wa kumjenga hata kama ni mchungu kuutamka, yaani ikiwa tuhuma hizo ni za kweli next time (akipata mchumba mwingine) asifanye hivyo. I know ni marafiki wachache (wakiume au wakike) wanaweza kufanya hivyo.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jibu mbona liko wazi???.....amwache manake hakunaga mapenzi ya kulazimishiana!.......atapata wake aliyepangiwa na Mungu
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Kindimbajuu, dada P hakuwa na mahusiano na mtu mwngne bali mr.X alikuwa anatafta sababu ya kumuacha dada P kwan inakuwaje mtu umuamche mchumba wako uliemu-engage thn ndan ya mwez uanze process za kumuoa mwingne? hapo huon km mr.X alikuwa ana mahusiano mengne?????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    asante mito, umesomeka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    asante mdadamtamu!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    hadithi haijakaa sawasawa
    je huyo dada kwa nini asimuite aliemzushia akamuuliza?
    what if its true?
     
  19. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na subira usiwe na haraka najua hizo ni hasira sikiisha atajirudi, miaka mitano ni mingi sana hivyo hawezi kukuacha kirahisi hivyo.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    so mwanaume kalipa mahari na kutangaza kwa watu anaooa halafu
    aghairi bila kuwa convinced kuwa kuna hakiko sawa?
    huyo mdada anajua alichokifanya
    huyo mwanaume sio mjinga
     
Loading...