Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitaji msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Feb 16, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wakuu mama yetu aanahitaji msaada mkubwa..
    [​IMG]

    [​IMG]

    mama beatrice kantimbo mkazi wa kwembe kata ya kibamba anahitaji msada wa kutibiwa mguu nchini India kiasi cha mil 45...mguu una zaidi ya miaka 12 kapimwa hana kansa,kisukari wala shinikizo la damu...

    kwa mawasiliano piga 0716 850 350 au 0767 850 351 kwa mpesa au tigo pesa
     
Loading...