Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitaji msaada wako(picha zinatisha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by JOYCE PAUL, Jan 26, 2011.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtoto kwenye picha anaitwa justine,alipata ajali mbaya ya moto ambayo ilimuunguza vibaya kama anavyoonekana na mkono mmoja ukapukutika kabisa.aliungua kiasi cha mifupa ya fuvu kichwani kuwa inaonekana.alipata ajali hiyo tarehe 16/5/2010 huko morogoro mpaka leo hii nimekwenda kumwona khali yake ndio hiko hivo.wazazi wake ni wakulima na mwenyeji wao ni mama mmoja mtumishi kanisani na ndiye walau anawatembelea mara moja moja,wanajamii forum nawaomba mkamwone na kumsaidia huyu mtoto.umri wake ni miaka kumi,anauguzwa na baba yake ambaye amekuja kumsaidia mkewe ambaye alikuwa amelazwa na justine siku zilizopita.kalazwa wodi ya watoto floor ya nne chumba namba moja,namba ya simu ya baba justine ni o716031159 mnaweza kutumia hata tigo pesa.ni mtoto pekee wa huyu baba wanasikitisha sana sana .picha zake ni hizi..

    JUSTINE3.JPG JUSTINE 3.JPG

    AJALI 2.jpg JUSTINE 3.JPG

    JUSTINE3.JPG AJALI 3.jpg
    hapa anuguza vidonda ambavyo wanatoa sehemu ya mwili wake ili waweze kumshone sehemu zilizoungua vibaya zaidi.
    mimi Nimekwenda kwa kweli wanahitaji msaada wa khali na mali,mungu awabariki sana kununa dawa na hali ya muhimbiili unavyoijua bila pesa huduma hakuna.
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anatia huruma sana mtoto wa watu. Kwa huduma zetu hizi atasota hospital kwa muda mrefu. Nimeguswa sana, I wish ningekuwa na uwezo wa kugharimia hata plastic surgery yake.
     
Loading...