Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitaji kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by namnyak, Mar 22, 2012.

  1. n

    namnyak Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za saizi wana jamvi yupo kijana mwenye umri wa miaka 23 amemaliza kidato cha nne anaitaji kazi yeyote ya kufanya kwa anyehitaji ani PM kwa maelez zaidi.
     
Loading...