Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaharufu kama bata nitamsaidiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Jul 4, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habarini ndugu zangu,Naamini hamjambo.

    Unajua kuna mambo ambayo ni magumu kumwambia mtu,wakati nikiwa chuoni miaka ya nyuma huko,kunamshikaji tulikuwa darasa moja na bahati mbaya group discussion moja.

    Shida ya huyu jamaa nilikuwa nashindwa kumtofautisha na bata,namaanisha alikuwa na kikwapa uspime yani kama mna discuss swali 1 unaweza kuhisi ni maswali 10.Yani sielewi sijui alikuwa analala na bata au.........Halafu inaonekana yeye hajistukii na anapenda sana mambo ya kusalimia ki westen yani kukumbatia wenzie.Hivi unapokutana na mtu kama huyu unaanzaje kumwambia,nadhani hili jambo sio geni jamani mmesha kutana nalo.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    kwani umewahi kumnusa bata wewe? na unazungumzia bata gani? bata mzinga? bata bukini? bata maji? bata pori?
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh...umeua mkuu...kama bata??????? nadhani umshauri akaone wataalamu.
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nyani naoana uko safi kwenye classification ya mabata,misijui ila wale bata wa home wanaitwaje?au ndio bikini hao?
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sangara ishu sio kumshauri ishu unaanzaje kumshauri?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Mkuu mambo yalikukera tangu enzi hizo ukiwa chuo na wala hukuomba ushauri wala hukuchukua hatua yoyote kumsaidia rafikio mpendwa ambaye mlishauriana mambo ya kimasomo,...lakn leo umeamua kuja mwanika hapa jamvini unafikiri itamsaidia kitu,......anyway labda alikuudhi na haukupata muda wa kumlanga
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nenda naye kwenye banda la bata, mkifika hapo nipigie naku PM namba zangu sasa hivi.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    kwani bata ananuka kikwapa ama ana harufu yake ya kawaida yake mwenyewe?
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ht mm nataka kumuuliza km ww ulinvomuuliza....it was back then sio sasa....au ndo ww mwenyewe mkuu maana humu ndani watu wanaleta issue zao kivingine.
     
  10. charger

    charger JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ecoli inamaana unataka tumtenge kabisa jamaa aishi na bata?hawa activist walivowengi skuhizi tutapona kweli?
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    King'asti hiyo hiyo harufu ya bata ndio yake
     
  12. T

    Tata JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kama ana mke/girl friend nadhani yuko kwenye nafasi nzuri ya kumsaidia. Kina mama ni wazuri kwenye ushauri wa jinsi ya kuweka makwapa kwenye hali ya usafi. Siku hizi kuna hii kitu inaitwa deodorant kwa wanaume nadhani nayo inaweza msaidia.
     
  13. charger

    charger JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Rogi sio mimi ningekuwa ni mimi ningewaambia tu wakuu hapa jamvini hakuna siri since mimwenyewe ni siri.Kinachonisumbua sio what to do ni how to do
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Sio mimi mkuu,...ila tu nimeshindwa kupata logic ya kumwanika mtu hapa janvini wakati ulishindwa kumsaidia kwa kumwambia wakati upo nae.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    duh! Hahahaaa loh
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa utampigia simu umwambie au, mimi nadhani ungeomba kujua kwanini mtu anatoa harufu ya jasho na tiba yake ni nini, coz huyo rafiki yako umesoma naye umemvumilia siku zote mmemaliza ndio unaomba ushauri!
     
  17. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! ha ha haaaaaaa,jamani mbavu zangu
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We mama brian vp?unacheka wakati mwenzio anajaribu kutoa msaada?
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaaa........Toba mbavu zangu
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ushauri: Muulize anatumia perfume gani ambayo ina harufu kama ya ba....? Then anzieni hapo!
     
Loading...